Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm Looking for a Yard in Dar

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kingo, Apr 6, 2011.

  1. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    I'm looking for the yard which can accomodate at least 100 cars, along a big street of Dar es salaam only, rent should not be more than usd 2800 per month.
    PM accepted and given high priority.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    city center au ''surbub'' areas?
     
  3. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    From city centre to the nearby vicinity - e.g along Ali Hassan Mwinyi Road all along to Mwenge, Morogoro Rd to Ubungo or Nyerere Rd to Pugu ind. area
     
  4. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Niliiona jana wakati nipo katika pitapita zangu mitaa ya ubungo, NELSON MANDELA ROAD ila sikumbuki kwa makini maeneo halisi, kama unaelekea ubungo iko mkono wa kushoto, kuwa makini ukifika maeneo ya katikati ya EPZA NA DARAJANI TANESCO, in between there, unaweza ukaiona
     
  5. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mkuu asante, but am looking for one to rent, (ambayo ni tupu ya kukodisha) au eneo la wazi la kufanya yard
     
  6. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo yard ya gari hadi 120 but rent ni USD 3500, security unajitegemea na umeme unalipa ww,unalipa per month but unaweka deposit ya 3 months
     
Loading...