Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Im looking 4 wife,

Discussion in 'Love Connect' started by Mgonasipapune Mgona, Aug 21, 2012.

  1. M

    Mgonasipapune Mgona Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This iz ma first time to appear in JF, After being disapointed one of the person miongon mwa niliowasimulia alinishauri nifanye hivi yani ni join JF, Nakuwambia members hasa wanawake wapweke kama mimi aliye tayari kuwa na mume tuwasiliane, niko serious natafuta mwanamke wa kuoa,awe na umri usiozidi 35 na ambaye anakawida ya kumpenda MUNGU. my age has passed and the one i have been waiting to Mary has disappointed me very much,if this will work thanks to GOD. KWA ALIYETAYARI ANIJULISHE KUPITIA mmgonasipapune@ymail.com,nitakupa maelezo kunihusu mimi yani mimi ni nani nafanya niko wapi nk,thank u all
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    weka bandiko lako vizuri mkuu, hebu rudi love connect soma mabandiko ya wenzio ya kutafuta wenzi kisha utajua uliwekeje. iko vegue sana hii aya.
     
Loading...