Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm just thinking....xo xo xo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Jun 7, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mdomo ni kwa ajili ya kulia chakula,pia unasaidia kutoa na kuigiza hewa,sasa pale unapotumika kwenye maadalizi ya kuamsha hisia inakwaje?mfano kuswaki na uchimbaji madini.
    Ina maana viungo husika havijitoshelezi?je kwa upande wa maswala ya kiroho(dini) hata kama mmeoana ni sawa?au ndo usodoma na gomora?
     
  2. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :confused2: ni kisasa zaidi.
     
  3. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhh jamani itahamishiwa sasa hivi kwa wakubwa, mie nadhani kila mtu na utashi wake, kuna wengine bila hiyo hujampigia kazi bado
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    shantel ila ni kweli wengine bila hvo hawatosheki
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    halafu bila hvo hainogi pia
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aisee mapenzi ya siku hizi bila hiyo kitu hainogi.mi mwenyewe napenda kuzama chumvini
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Kama mko ndani ya ndoa
    mmmhh zamisha na kichwa ukipenda ....
    maana ndio hivyo mpaka kieleweke
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka punda hafundishwi kunywa maji,
    nani alikwambia kuwa hii sanaa ina formula,
    we jiachie upendavyo, fanya utakalo ili mradi mridhishane,
    na mfurahie wote kwa pamoja!

    Usiulize tena maswali ya namna hii.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye dini wataalamu wa dini wanahitajika kutoa ufafanuzi..
    Lakini bila hiyo kwa dunia ya sasa hakuna mapenzi.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaahhh!!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hata kama kutumia mtandao???:confused2::confused2:
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yote heri tu,
    unajua starehe waipatayo watu wawili,
    wao peke yao ndo wanaweza kuielezea,

    Tatizo tunakuwa wasiri sana kwenye hii starehe,
    kumbe moyoni tunaugulia kimyakimya,
    tuzungumze jamani!!!!!!!
    TAFAKARI,CHUKUA HATUA
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jiachie mtoto wa kike,
    acha kubana, utakuja kuzinduka usiku ushakuwa mnene......................
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndani ya ndoa hata kukiss ni taabu moja kwa moja kwenye linalohusi balaa tupu, wengi walioolewa wanasema wamesahau hata romance ni nini, mume akifika anaanza tu moja kwa moja
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtandao wanaolimbuka nao wote ni wale washamba tu, wanaojua starehe mambo yote manual tu
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    ila kweli hainogi mkuu
     
  17. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ukitaka kukimbiwa usifanye hayo,vinginevyo................gaudeamus igitur(so let us rejoice)
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Code:
    Mhhhh jamani itahamishiwa sasa hivi kwa wakubwa, mie nadhani kila mtu na utashi wake, kuna wengine bila hiyo hujampigia kazi bado
    It is now too late to catch the departed bus................
     
  19. m

    mkulimamwema Senior Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchafu tu
     
  20. SexaMicca

    SexaMicca Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchafu gani sasa na wewe?
    nyie mnaoleta usafi kwenye game ndo huwaga hamfaidi nyie
     
Loading...