Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm just thinking loud..!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbimbinho, Dec 20, 2011.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    ‎10 years ago..life had no complexity!
    You need to make a move to a girl,pick one of whitney or celine's tracks,attach part of the lyrics kwenye a 500 sh card,relax at home subiria majibu in half an hour..whch are 98% positive!(Enzi hizi ni uwezo wako binafsi wa kuhendsamisha)
    Sasa siku hizi kumpata mwanamke hata wa temporary utasema unafuatilia kuandikisha kampuni TRA
    -msumbue FB (JF if exists)
    -muombe dials
    -mvalie pamba
    -mpeleke icecream mlimani city
    -mpeleke beach
    -mnunulie vocha(kwao maduka hamna)
    -mlipie kibajaji na marafiki zake
    -mwisho anakuambia anakupenda so mvumilie amuache boyfriend wake(kumbe ulikuwa unahudumia mtu wa watu)
    Umeanza kumtokea form III anakuja kukubalia chuo mwaka wa kwanza,boom likiisha mwezi unaofata anakutosa hadharani :(
    Na bado hatukomi tu.. khaa..!!!
    :lol::lol:
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli oa kabisa
    wanawake siku hizi ni 'gusa unate'
    kama unawasha taa naye anawaka hapo hapo.
    Kwa kifupi wa kufuatilia hawapo tena labda kama kapigwa na shida anataka kukuchuna tu katika kipindi hiki cha kuporomoka kwa shilingi
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Just thinking out loud too.....Kongosho akija humu atasema "Boys ndo wenye swagga hizo,a man would never do all that" atafanya vya msingi tu..na ukiangalia kweeeeli..:lol:
    ...Hatahivyo in reality..mwanaume akimtongoza mwanamke,after ile 1st outing yao...tayar mwanamke anakuwa anajibu kama ni NO au YES. Hizo habari za kumsikilizia weeeeee...ni uongo tu kwa kweli hakuna jibu la kufikiria siku 3 au wiki jamaaani,imekuwa majibu ya typhoid..huh??!!
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    aiyaaaah..umeniwahi...:lol::lol:
     
  5. C

    Coolbaby Senior Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh teh duh hapo cna la kusema
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha, wanawake wanakufundisha patience kwenye maisha. Ukimaliza chuo utafukuzia kazi zaidi ya mwaka na ukiajiriwa promotion might take forever. Practice ur skills baba!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    alafu unajua hawa mie dawa yao moja tuu swali la muhimu..unatoa utamu?
    akinitosa namcheki vizuri alafu usiku naenda mpigia nyeto...kesho nikipitana nae ...namfyonza huku nasema ah wewe nilishakukula utamu zamaaaaniiiiii akili mwangu.
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ngoja nilale kabisa maana!!...?
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    alafu unajua ii story ndefu ndio inachangia kwa wanaume kuona kwamba mahusiano ni kama game/ revenge maana unahangaika money time ili kumpata sasa unaona hapa dawa yake moja nikishamchachua namtosa ili nae apate maumivu....wich to come think of it is just fair game...wao wanitia topo kwenye mifuko yetu sie twaweka matundu kwenye mioyo yao.
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    patience gani?.... no nation has benefited from prolonged warfare......resources are wasted, prices go up and morale wains all to the detriment of the nation.
    sasa unfortunately nyie wanawake kutuendesha detriment ni kwamba mnaishiwa kuchezewa wengi wenu.
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    though love is about giving but ask yourself are you not bribing her to share what is preciously between her lovely legs?
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    word.!
     
  13. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmmh nyie....
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.......!!! Kuna watu wanahitaji matibabu jamani, huu ni msongo kabisa wa kukataliwa/kukosa girlfriend.......mweeeh!!! Sasa ukimsonya kwani ye anapungukiwa nini??
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    heheheee. Ni vigumu kumpata mwanamke mwenye upendo wa dhati, kizazi hichi wengi wanapenda pesa. Naomba Mungu aniepushe, nimpate anipendaye kwa dhati. Hii dunia imeshaharibika. Huku chuoni madada hawafai. Wanatembea na vigogo na watu wazima wenye pesa.
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    we jamaa inabidi ukapimwe. Sasa ukimpigia nyeto yeye anakuwa amepata hasara gani zaidi wewe ndie unajiumiza tu? Utapiga nyeto mpaka lini? Yaani wewe ni sawasawa na mtu anayekula ugali, alafu hana mboga, anaamua kula ugali kwa kumfikiria samaki akifikiri amemkomoa samaki.
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa, ni usumbufu tu usiokuwa na tija (Kama wanasiasa wa bongo walivyozoea kusema)
    Sasa mtu anakuwa analojibu tayari lakin anataka akusumbue weeeee ili tu usimuone kuwa cheap matokeo yake muda mfupi tu baada ya kukubali mambo huwa yanabadilika na huwa mabaya sana kwa upande wao...!
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    That's that broda.., hakuna lingine...!!
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbuka tupo ndani ya hiyo hiyo dunia inayobadilika, cha msingi ni kuendana nayo tu. Just do anything that can neutralize hiyo situation ili umaintain balance of th Nature.
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mkuu lets be honesty bana, chochote ufanyacho cha kumpumbaza ili akugeukie it's already a bribe may be in another name. So bribing so that we can share what is between her lovely legs, mengine kama yapo yatafuata baadaye. Remeber satisfy yourself kwanza then wengine later...)
     
Loading...