Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Im in love with FF

Discussion in 'Love Connect' started by Saint Ivuga, Jul 7, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    Wajameni mimi huyu mtoto jinsi siku zinavyozidi kwenda ndio nazidi kumuwaza na ku-imagine vitu mbali mbali sijui nitampataje.
    Pls!! usije dnt bring polits and hate posts in this thread lets enjoy uumbaji wa Muumba
     
  2. d

    dropingcoco Senior Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    orait orait, hongera kwa uzinifu wa kimawazo
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukimpata ukamtoe awe zawadi ya birthday yako! All the best!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i hope haumaanishi faizafoxy....!

    kabibi kweli hako kamama
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    FF huyu huyu tunayemjua?
    Kazi unayo mkuu
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    ni mwanamke strong sana na mimi hawa ndio ninao wataka...so simple to be with her
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    FF......... mtoto mbichi kabisa huyu
     
  8. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka Ivunga naunga mkono hoja, tena ninyi wote (wewe na FF) ni MSIMBAZI......
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I hope ameshapata message yako na atakuhabarisha soon, uzuri wake she's very straight forward and outspoken.
    She doesn't afraid to speak her own mind whether you agree with her or not.
     
  10. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itapendeza kama makubaliano yakafanyika rasmi hapa JF, siku ya J2, tukikabiziwa kombe la KAGAME
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nenda kwenye ile thread ya Gaga-17yrs FF kadai mwezi huu anatimiza 30 kwenye ndoa sasa hapo utajuwa kusuka au kunyoa.

    NB: Safari si kesho ? sasa kama unapanda KLM ukiambiwa uende 08.07.2011 ujuwe safari ni alhamisi kwakuwa ndege zao huondoka just after midnight,miaka ya nyuma niliwahi kosea,kila la heri uende kusoma totoz za kizungu achana nazo.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nakukumbusha tu... Usijitafutie ban kizembe hivi!!Tumia tasfida kama mleta mada
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mambo ya kikoba unayaweza weye?
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tahadhari siku mkipanga kuonana live hakikisha unakuwa wakwanza kufika mlipopanga kuonana kisha unajificha iliumuone kwanza.
    Nahakika utatoka mbio bila hata kumsabahi maana post zake tu zinaonyesha ni mwanamke fulani hivi mkavu, hana mvuto na kajikatia tamaa na kuolewa na maisha, kitu pekee kinacho.mfariji ni ubishi tu
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sa jamani Ivuga mie mbona nimekufa nimeoza juu yakoo!! :typing:
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tayari keshakufa na kuoza kwa FF, subiri second chance!!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    hhahahahhah
    mkuu pauks yaani kama vile upo kwenye kichwa changu
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    mkuu safari ni kesho usiku...leo nimelala buguruni karibu na uwanja wa ndege kabisa sitaki ujinga wa mambo ya foleni..2moro asubuhiiii nipo JK Nyerere nangojea kwenda kutoboa mawingu na pipe la chuma
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    mkuu hapa umenena...kila la kheri msimbazi
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    St Ivuga umesikia kilio cha MR lakini au ndo mambo ya kimjinimjini nini?
     
Loading...