Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i'm gonna miss you!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cheusimangala, Apr 26, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    brodaz n sistoz nasikitika kuwa nitapotea kwa muda hapa home!
    kwa kuwa nawalove nimeona si vyema kutoweka tu bila kuwapatia taarifa!
    nitakuwa ktk mazingira ambayo ambayo sitapata wasaa wa kuwa nanyi kama nilivyozoea,however something big is goin to hapen in my life,if God wishes my life is going to turn into another phase(sio ndoa),niombeeni Jehova aniepushe na mabalaa niweze kufanikiwa!
    - - basi natumai nikirudi nitakuta nyumba kama nilivyoiacha msije kuharibu vitu wala kufanya utundu wowote.
    kaizer na xpin geoff fidel na rayB hakikisheni kila siku mbuzi mnawapeleka machungani bila kubishana!
    firstlady1 kazi yako utakuwa unatwanga kila siku watu wasije kukosa unga wa ugali.
    bht na preta mtakuwa mnaosha vyombo na kwenda kisimani kuchota maji!
    queenkami kazi yake kupiga deki kila siku.
    maria roza atafagia uwanja na kwenda kutafuta kuni kila siku!
    womanofsubstance nitamuachia pesa za emergency mtu akiumwa amuone wos ila mkichezea maji machafu mkapata gonorhea na kaswende na kisonono mjue mtakavyojitibu wenyewe!
    braza anyosile obhel atahakikisha hamuendi kulala bila kusali!
    braza malila kazi yake kwenda kule shambani kulima.
    dianadoublediff namuachia kazi ya kuwapikia hadi nitakaporudi!
    familia ni kubwa sana hii siwezi kuwataja wote majina ngoja nitumie e.t.c.
    - - haya nikirudi sitaki kusikia kesi dada lenu cheusi nawapenda nyote,!
    I LOVE YOU ALL!
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uthithaau kuleta dhawadi utakapoludi
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mimi nitaathirika fully!...huh!
    Ujauzito huu jamani!....:yuck:
    Yaani hadi huyo mtoto akue ndo urudi Jeiefu, ni leo sasa?

    Anyways...kawaida lakini...Salamu kwa broda!
    We gonna miss your everything cisto!
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbona mi babu hujaniambia nitunze wajukuu!? Aaa, haya bibie. Bila shaka niko kwenye "etc". Safari njema na urudi salama ukiwa mpya baada ya kupiga hiyo hatua. wasalaam!
     
  5. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri CM, mola akutangulie katika hatua zake inshallah!!
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Apr 26, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri dada,usikawie kurudi
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nashukuru ni wewe tu umeomba zawadi nakuahidi kukuletea!
     
  8. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi natamani hata kulia kwa jinsi hii loneliness itakavonipata, poa dada yetu C/Mangala, all the best
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    babu sijakwambia sbb najua wakiwa watundu utawapatia bakora za uhakika.pamoja!
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa pakajimmy naona unajifanya sheikh yahaya .hiyo phase mbado mbado sana ,itafikia wkt wake lkn mihangaiko ikiisha,ataitwa piijei!
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ahh mamii waenda wapi tena jamni nitakumiss kupita maelezo, kila la kheri katika ubusy wako nitakuja kukusaidia kunywa uji wa mtama hahha hha!!!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wooow...Ni bahati gani hii nimepata kuzaa na wewe!...naombea tu mtoto aje kuwa mwanaume..akiwa mwanamke nitagombana na wale wote uliowataja kwanza pale juu!(kayasome majina yao), huh!
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wale wachunga mbuzi wasikutishie!
     
  14. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jimmy---jimmy----------ya kweli hayo, lakini dada C/Mangala nimewahi kumuuliza kuhusu hiyo avatar yake nikaiishia kuambiwa hapana-------dada C/Mangala mwambie Jimmy anshindwe na utabiri wake wa sheikh yahya
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    anajifanya mamajusi wa mashariki ya mbali!
    sio mbaya lkn anaongelea furure.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aisee Kabuche, mbona unataka kuniharibia mwenzio hivihivi aisee?
    Nimepewa nafasi adhimu ya kuzaa nae katoto kaitwe PIIJEI, we unakaba penati broda!!:yuck:
     
  17. K

    Kosmio Senior Member

    #17
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wish you all the best. Mungu atakuwa na wewe na atabariki kila kitu huko utakakokuwa. But come back in one piece.
     
  18. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    All the best cheusi......
     
  19. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wahenga walidai; Safari sio kifo na kimya kingi kina mshindo mkuu. Dada'ngu nategemea utarudi na nguvu, ari na kasi mpya kwenye jukwaa hili la waungwana. I will miss you a lot, My DEAR.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    safari njema cheu....ukirudi utakuta nimeshapata ile maua....kila la kheri
     
Loading...