Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Im a single boy.....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by tindikalikali, Feb 10, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Im a single boy!
    Perfect boy.....
    ...........karibu chama la
    bachela..ukinipenda
    tunamalizana leo leo tuu
    Siku hizi kwa
    kudanganyana.. mvulana
    msichana ishakua poa poa
    tu
    Hakunaga mapenzi yale ya
    kugandana gandana ni
    zama za kale..........
    ---------------------------------------------------------
    Hao ni Ally K na Jide na ujio
    wao mpya....alafu bado
    tunaambiwa wasanii ni
    kioo cha jami
     
  2. m

    mANg'HOnDi Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no coment.
     
  3. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Uzinzi.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ushawaita wasanii, unategemea nini
     
  5. Queen V

    Queen V JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    si mchezo.
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwani Jide yupo single?:photo:
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Du! mambo hadharani wameamua kuudhihirishia umma kwamba kama wasanii hawana jukumu la kuonya,kufundisha na kuburudiha kwani siulewi hata maana yake ni nini?wasanii zamani bwana, sa hivi usharobange tu ndio uliobakia.
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mi nakerwa na hayo maudhui hapo juu..

    Lakini nakerwa zaidi na matamshi,au matumizi ya maneno,na makosa mengi ya kawaidakawaida...
    Mfano pa kutakiwa kusema "la azizi..",mwimbaji atamke "ra azizi..."
     
  9. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    wanaelezea vijana wa sasa wanavyoishi.
    wasanii wanaweza kuonya lakini pia wanaweza
    kuelezea nini kinaendelea katika jamii
     
Loading...