Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm a New member. Habari zenu wenyeji!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Edgar011, Aug 11, 2011.

  1. Edgar011

    Edgar011 Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimesikia mengi kuhusu jf. Nadhani huu ni mda wangu muafaka kujikita ktk mijadala mizito na kutoa coments zangu. Nategemea kufurahia na kujifunza mengi pia. Ahsanteni na naomba mnpokee. NAWASILISHA HOJA!
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Karibu sana, ila angalia usijetoa michango ya kimasaburi
     
  3. Edgar011

    Edgar011 Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    Hapana ndg,tatizo siku hz ukweli umeushnda uongo. Hvyo usijali,hapa ni mwendo wa hoja zilizofanyiwa utafiti.
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.......
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkuu JF.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    karibu Mkuu, umetuletea nini?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu ndani, unatumia kinywaji gani?
     
  8. Edgar011

    Edgar011 Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    nshalewa siasa. Usijali kuhusu knywaji kingine!
     
  9. Edgar011

    Edgar011 Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi members nielewesheni,hii jf inaongozwa na chama chochote? Nisije nikatoa mada ngumu halafu chama husika kikanitafuta kini ditopile! Mana nina sanduku la hoja nzito,
     
  10. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    hebu lete dondoo ili tuone kama wataziditopile
     
  11. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf siyo chama cha siasa wala haiongozwi na chama chechote cha siasa, bali wanajumuia wake ndiyo wanavyama vyao vya siasa wavijuwavyo wenyewe. mpaka hapo umeelewa mkuu??!!
     
  12. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Karibu mkuu uweze kui practice demokrasia yako, usijali kama utaongea pumba au mchele, wewe ongea lako bila kuvunja amani!
    KARIBU MNO!
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Karibu sana njoo na hoja zenye tija, unafiki na thread zisizo na maana hazitakiwi
     
  15. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu sn mkuu,ila unaonekana una mbwembwe sn au upo karibu na ridhiwan jk nn?
     
  16. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ulickia yepi kuhusu jf? Yaweke hapa tuyadadavue sio kuongea ambiguities!
     
  17. Edgar011

    Edgar011 Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aisee kwa jinsi tu mlivyonipokea nimeamini kweli vijana damu yenu bado ya moto. Anyway,tutazidi kupashana kwenye posts!!
     
  18. Edgar011

    Edgar011 Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    ha ha ha! Mtoto wa mdogo wako si ni mwanao? Inawezekana pia!! Usijali,humu undugu pembeni. Swala ni hoja tu na sio mbwembwe kama unavyodhani.
     
  19. Edgar011

    Edgar011 Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    Nimekuelewa kabisa,ni vyema nimepata angalizo mapema. Ahsante sana!
     
  20. Edgar011

    Edgar011 Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    Aisee,utayadadavuaje bwana mazuri? Point ni kwamba kabla sijawa member wa jf nilisikia ina members wenye points za msingi. Hiyo tayari ni sifa yenye sifa za kusifiwa na sio suala la ambiguity.
     
Loading...