Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iluminata Hakufika popote: Kwa nini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kichuguu, Aug 24, 2009.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Aug 24, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Niko mbele ya luninga naangalia mashindano ya Miss Universe. Nimeona kuwa Tanzania imewakikilishwa na binti mmoja anaitwa Iluminata lakini hakifika popote. Kwa nini? Anaonekana kuwa na sura nzuri, lakini sidhani kama ni mrefu wa kutosha. Nadhani kuwa Tanzania huwa tunasahau sana element hii ya urefu katika mashindano haya.
     
  2. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    historia hujirudia boss. . .
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    watanzania tunamatatizo ya kujichanganya kwa haraka, lakini kuna nchi wanankuwa wako fast within short minutes anakuwa friend wa kila mtu, mfao ni kama Wakenya lakini tatizo lao hakuna wazuri
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kujichanganya maana yake ni nini? Mbona una kuwa generalist? Na utasemaje kuhusu Mwisho na Richard Big Brother Africa?
     
  5. B

    Bunsen Burner Member

    #5
    Aug 24, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu, si unajua tofauti ya family background za kina Mwisho na Richard (exposure na confidence kutokana na wazazi -warangirangi!) Just kidding!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hakuwa na vigezo vya mashindano!
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    For sure comptetition was very high, vimodo vilikuwapo sana. Halafu pia hata ile picha alipiga na minguo imetundikwa kwenye kiti halafu aka post kwa ajili ya kupigiwa kura!!! primordial!!
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Haya mashindano yanaenda na politics pia, Tanzania naamini iliingia kwenye top ten hivi karibuni, kwa hiyo lazima wa rotate hizi nafasi, hawawezi uwapa Tanzania kila mwaka unless kuna kitu kiko so obviously and astoundingly impressive.
     
Loading...