Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Illuminati or Perfectibilists in Tanzania

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Masanilo, Jun 22, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Conspiracy theorists believe there's an elite group of powerful peoples who controls the world. Illuminati People are freethinkers, with Enlightenment, and intelligent. Do we have these Illuminati in Tanzania? People who controls everything, predict our future etc....and who are the members ? or Illuminati elite do not exist in Bongoland?

    Masa
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Nyerere was trained by the Fabian Society to be illuminati number one.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tanzznai tuna Freemasons tu
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    What i the difference between freemason and illuminati people? Are they not the same?
     
  5. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #5
    Jun 22, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika fuatilia yangu sijaona sehemu Fabian society inahusishwa na Illuminati wala Freemasons;Pia sikumbuki lini Nyerere alikuwa na mahusiano na Fabians
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ukishangaa ya Musa,.. utaona ya Firauni!!!!! Hawa ni watu ambao kila wakati wanamtwisha Mwalimu kila aina ya upuuzi! ambao hata haumhusu!
    Sijajua lengo lao hasa ninini, lakini wengine ni kujitafutia umaarufu kwa kuonekana wanachambua tu mwenye upeo mkubwa.
     
  7. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Illuminat ni hatua ya juu kabisa ya freemasons
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wapo tayari na kazi zao zinaonekana...

    baadhi yap wanaitwa masifadi! (kama sijakosea hapo)
     
  10. g

    gamaliely Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda kujua zaidi kuhusu haya mambo, kama una materials ningependa kupata zaidi
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ondoa upuuzi wako wewe. Nyerere was never a freemansons. Na kuna watu wanaamini sana kuwa ndiyo maana hii nchi iliminywa sana, maana WB supports countries whose leaders are freemasonry, na if you do not become one of them they may take you out of power (among others na kama una natura resources) kama yanayotokea kwa gbagbo au gaddafi.

    You need to dig about these secret society, who and how they take control of states, what they own kabla ya kuja na silly accusation zako hapa.
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    halo utingo wala usiumize kichwa, msafara wa mamba kenge hawakosi.some
    are gifted talking nonsense coz they are talking b4 thinking
     
  13. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Gamaliely, nenda kwenye search engine yeyote andika hilo jina zitakushukia website kibao!
     
  14. g

    gamaliely Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok. nimekupata
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,171
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Don think so..
     
  16. t

    thedon JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Gamaliely wewe wa wapi? Maana hilo jina is not very common usikute tuna undugu.


     
  17. g

    gamaliely Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mtz je wewe ni wa wapi? Jitambulishe
     
  18. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45


    Kasome LOST SYMBOL & ANGELS and DEMONS by Dan Brown ni Novel lakini zina ukweli mkubwa kuhusu mambo ya Freemasons,Illuminati.
     
  19. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    The Fabian Society was a left leaning ideological society aligned to the British Labour Party. It was not a secretive society like Illuminati or Freemasons.
     
  20. t

    tripojo Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Illuminati wanafanya mambo yao katika nchi zote duniani.
     
Loading...