Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilikuwaje jk akaongoza tanzania kwa miaka 5?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mfamaji, Oct 29, 2010.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wakuu kweli nimeamini Watz tulifanya makosa makubwa sana kumwingiza JK Ikulu. Kumbe alikuwa mtupu kiasi hiki hatukuja . Haki ya Mungu, walahi Mtume. Yaani alifaa tu kuimba taarabu na sio kuwa Raisi wa Nchi. Ni aibu kuongozwa na mtu kama huyu . Too poor to be a president of any fool's republic. Mola tuepushe na Rais mwingine kama huyu 2010. Tupe Doctor wa ukweli. Doc Slaa .
     
Loading...