Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilikuwaje bbc waudanganye ulimwengu juu ya mauaji ya arusha??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DON KILLUMINATI, Jan 12, 2011.

  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HESHIMA KWENU WANA JAMVI.

    TUMESHUHUDIA NA YALIYOJIRI ARUSHA NA KUSABABISHA KUPOTEZA ROHO ZA MASHUJAA WETU KUTOKANA NA UBABE WA SERIKALI YA CCM.

    KITU KIKUBWA NINACHOJIULIZA NI KWAMBA, SHIRIKA LA UTANGAZAJI LA UINGEREZA - BBC, NI SHIRIKA LINALOHESHIMIKA DUNIANI KWA KUTOA HABARI ZA UHAKIKA.

    MARA BAADA YA TUKIO LA ARUSHA, SHIRIKA HILO LILIRIPOTI KUPITIA MTANDAO WAKE WA BBC Swahili - Mwanzo KWAMBA ZAIDI YA WATU 10 WAMEUAWA KATIKA VURUGU HIZO.

    LAKINI HABARI HIYO ILIKUJA KUWA TOFAUTI NA TAARIFA YA POLISI KWAMBA WAMEKUFA WATU 2 TU, LAKINI HAPO HAPO MGANGA MKUU WA HOSPITALI YA MT. MERU, NAYE ALITHIBITISHA KWAMBA NI WATU 3.

    SWALI NI KWAMBA, INAKUWAJE SHIRIKA KUBWA KAMA HILI KUANDIKA HABARI ZA UPOTOSHAJI? NA JE NI HATUA GANI ALIZOCHUKULIWA MWANDISHI WA HABARI ILE?

    UKIFUATA LINK YA ILE HABARI UTAONA YA KWAMBA WAMEBADILISHA NA KUWEKA KWAMBA WATU WAWILI NDIO WALIOUAWA KATIKA MAANDAMANO YALE.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mkuu... utoaji wa habari unaenda na mtiririko wa upatikanaji wa habari.... kuna instant kutoka kwenye scene (habari za awali) na mwisho kuna confirmed reports.... wapo sahihi .., wasingesahihisha ndio pangekua na upotoshaji
     
  3. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pamoja na swali hilo, ongezea lifuatalo:

    Ilikuwaje M/Kiti wa cdm taifa adanganye kuwa waliuawa watu sita Arusha na kwamba maiti nne zilikuwa KCMC na zingine Mawenzi?

    Jibu ni moja tu:
    Wote ni watu wa kukurupuka.
    Wanatoa kauli za kuzusha zisizofanyiwa utafiti.
     
  4. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Waliokufa ni zaidi ya 1O,hilo halina ubishi,kitengo cha intelijensia cha cdm kiliweza kutambua idadi hiyo,pia wengine wakiwa na risasi motuary ya kcmc na mawenzi,kuna habari kuwa polisi kwa kushirikiana na halmashauri walizika miili miwili usiku huo huo,,,,ni siku ya ukombozi
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani hii itakuwa mara za kwanza CHADEMA kutoa habari zisizo sahihi?

    BBC nao wamejifunza kitu, kuanzia sakata la uchaguzi hadi kwenye issue hii.
     
  6. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waliozikwa hawana ndugu wa kuja kulalamika huko cdm ili miili hiyo ifukuliwe na kuzikwa kwa heshma?

    Acha kuweka upuuzi hapa. Kama huna la kuchangia si lazima uweke pumba humu.
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na bado ukweli tutaujua tu kuhusu mauaji ya arusha ka ni wangapi wamekufa
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani waliozikwa leo ni wangapi? Na hao ni pamoja na Mkenya?
     
  9. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwenye taarifa ya habari wametangaza wawili, mmoja kasafirishwa kwenda rombo, na mwingine kazikwa usa river, suala la mkenya sijalisikia kabisa. Labda mdau mwenye taarifa zaidi atujuze.
     
  10. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kimenuka! Naona mambo ya u-simba na u-yanga yameshaingia na hoja nzima imetupwa kule.
     
  11. Bwanga

    Bwanga Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wanatafuta public sympathy
     
  12. A

    Aikaotana JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyombo vya habari vya kimagharibi vina agenda moja tu, kuhakikisha vina halalisha unyonyaji kwa nchi za Afrika kupitia migogoro inayotokea! sasa hivi utawasikia wazungu wanatikisa kiberiti kuhusu misaada. Nakumbuka waliumbuka sana kule zanz. baada ya Seif kukubali matokeo kirahisi, waandishi wa habari wa wazungu wasikika wakisema kuwa 'hakuna habari tena huku ! maana Seif keshakubali tena du! mi nakuja bara bwana' ni propaganda juu ya propaganda WANApenda kukuza jambo lionekane linahitaji msaada wa kimataifa wapenyeze hoja zao za AFCOM. na KUFILISI BARA HILI KWA KUBEBA RASILIMALI ZOTE
     
  13. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    The most superior weapon.
     
  14. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Neno la ukombozi kwao wanaopotea ni upuuzi,,huu ndio ukweli,nilikuwepo kwenye tukio na kcmc nimeziona,cdm hatutafuti public smpath,na kwa information kuna majeruhi wenye hali mbaya sana,,,,,
     
  15. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180

    Kishongo wewe ndiyo MPUUZI.

    Ni kweli kuwa watu waliokufa ni more than 10! Mpaka sasa maiti ambazo ziko rasmi katika vyombo vya habari na Jeshi la Polisi ni 2 plus ile ya 3 ya MKENYA.

    Kuna watu kama omba omba waliouwa kwa kupigwa RISASI na hawana ndugu zao Arusha. Hao utasemaje??? Kumbuka hawa Polisi walikuwa wana-shoot blindly kwa kuwazia kuwa BAADA YA WATU KUFA LAWAMA ZITAENDA CHADEMA.

    Think about yule Mkenya wa watu,kulikuwa na sababu gani ya kum-shoot? A kenyan citizen ni lini alikuwa mwana-CHADEMA? Haya yalikuwa ni mauaji ya makusudi tu almradi ionekane kuwa CDM wamesababisha mauaji?? Hii inathibitisha kuwa JESHI LOTE LA POLISI KUANZIA IGP MWEMA mpaka corporal wa VV ni vihiyo watupu. Wote ni ma-failures wa Darasa la 7,Form 4 na Form 6!!

    Polisi wote wana IQ za kuku. Wakishapewa amri ni kutekeleza tu hakuna ku-reason!!! Hiyo ndo Polisi yako. Kwa hiyo usijaribu kutetea upuuzi. Polisi ni kweli wamezika maiti zisizokuwa na ndugu zao hasa za ombaomba. Hii watu wamelithibitisha. Kwa hiyo acha kabisa ushabiki wa kipuuzi. Usitake kuchochea hasira za watu, bado tuna uchungu. Pambaf!
     
  16. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaliyotangazwa na bbc kwa mara ya kwanza ndio yenye ukweli. Lakini baadae taarifa ilipindishwa ikaonekana ni watu wawili, yu wapi mkenya aliyeuawa???
     
Loading...