Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilikuwa kazi ya kutoa jasho.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Oct 12, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Namwinamisha hataki,namgeuza hivi anabisha,nikimleta hivi ndo balaa,nikamlazimisha ainamishe kichwa anapiga kilele,nikamwambia anigeukie akakubali ile tu naweka analia......duh kweli kumnyoa nywele mtoto mchanga ni kazi.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Si unajua bafu zetu za uswahilini, jamaa alikuwa anaoga bafuni, siakaanza kupiga masta bwana!,,,, utamu ukakolea, sasa sabuni ikaingia machoni siikabidi aokoe jicho huku akiendelea na kazi, akakosa balance na kuanza kutafuta ukuta ashike!!! kumbe khanga aliyoiweka kwenye mlango wa choo ilishapeperushwa na upepo bila yeye kujua,alipomaliza nyeto ile anashusha pumnzi anajikuta yuko nje ya bafu na wamama wanaosuka wamefumba macho kwa aibu.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Wanandoa walikuwa wanafanya tendo la ndoa ndani ya nyumba,mara mbwa akabweka,ile wanafungua mlango mpiga chabo alijisahau na kuwambia ''nye endeleni tu,ni mbwa anambwekea paka,ikitokea kitu nitawajulisha''
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwi Kwi Kwi Kwi.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Bangi bhnana,Kuna mshikaji alikaa kwenye jiwe kakunja 4 huku akipga mapfu ya kufa mtu ile kamaliza...,anataka kuinuka akajikuta anamguu mmoja,si akaanza kulia "mguu wangu mguu wangu" akaulizwa umefanya nn...? Jamana siuoni uko wapi, washikaji wenzake walimfuata na kumtoa 4 aliyoikunja.""
    Hahaaaah.! kumbe jamaa aliinuka na mguu 1 huku mwingine kaendelea kuukunja,
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Safi sana Excellent nimezipenda hizo
     
  7. T

    The Priest JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahahhahhahhaha,hiyo ya mpiga nyeto,ni balaaaa
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ]

    Hiyo ikikukuta ni balala mkuu
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha...
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    thanks mkuu
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    alijisahau tu
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Haya mdau!Kunyonya sio shida. Shida maneno uliyatumia kuelezea kunyonya ndo utata mtupu.
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Daa, wapiga chabo nao wana vijimambo, lol!
     
  14. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh. Mkuu hiyo ya mtoto na bangiman ni noumaaa. Nimepiga kelele kwa kicheko cha sauti ahaaahahahahaa.
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Haa!haahaaaaa! Hiyo ya mvuta bhange mie hoi. Kuna mwingine tena baada ya kuuwasha msuba yakaanza kumuijia mahisia ya ulaya.ooh! Washkaji hapa bongo life ipo tight inabidi nifanye ma ufundi mzee mzima nitimbe ma mtoni nikajaribu gemu huko. Baada ya story nakumaliza kuvuta gwee akainuka ili aende zake kucheki mbele akaona bonge la gogo jamaa ikabidi aliluke kwa mwendo wa kupaaa,kumbe ganja imeshampanda kichwani kasahau kwamba hilo sio gogo ila ni ile njiti ya kiberiti aliyoitupa baada ya kuwashia ganja.bangi bana.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kuwanyoa watoto ni ishu mkuu
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hahahahhahahahahahahhaha kaka hiyo kali,kuna mshikaji mmoja tulisoma naye form siku,si unajua mashindano ya madarasa kucheza mpira,mi nilikuwa golikipa ye beki,alipopata mpira akanipigia mpira mi mwenye kwa shuti nikashindwa kudaka goli nikaingia,yaan,nikaanza kumwuliza,mambo gani unafanya,eti akanijibu ''huku tumeingia kwa nia ya kutafuta goli,kwani hujaona mashabiki wananishangilia huko nje?mi hoi
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    uuuwi!! Umenikumbusha na ule wimbo wa ras lion na john woker unao imba BANGI BWANA!mshkaji kazamia meli baada ya siku nne akaibuka ndani ya meli kumbe bado wapo dar.
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mtu wangu wapiga chabo noma
     
  20. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh aibu gani hii!
     
Loading...