Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilikuwa hivi akakataa kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kabewa, Aug 5, 2010.

  1. Kabewa

    Kabewa Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mie ndiye muajiri mkuu nisikilizeni mimi, msimsikilize Mgaya (Kaimu Katibu
    Mkuu TUCTA) mtafukuzwa kazi wala Mgaya hamtamuona! Mtapoteza haki zenu…akili ni
    nywele kila mtu ana zake mtu mzima dawa," alisema Kikwete ambaye alikuwa
    akishangiliwa na wazee hao.

    "Sasa hata hatujazungumza wameanza kutangaza mgomo, sasa afadhali tuzungumze
    kwanza maana mgomo una kasheshe zake, mkigoma hamtaachwa, askari watawapiga
    virungu na hata wengine kuweza kupoteza maisha, mimi naweza kuwa rahim (mwenye
    huruma) lakini polisi mkiwafanyia fujo watawatwanga na hata mkigoma baadaye
    mtarudi kwenye mazungumzo mkiwa na plasta midomoni,"alisema na kushangiliwa na
    wazee hao waliokuwa wakitoa maneno kuwa wamechoka (wafanyakazi) waende wakalime
    mpunga.

    "Kama hawataki wasinipigie kura…nitazipata kwa wengine ambao wanataka
    kudhulumiwa na hawa wafanyakazi…kwa sababu fedha za serikali ni kwa ajili ya
    Watanzania wote milioni 39 sasa hizi trilioni sita zinahitajika kwenda kununua
    madawa, ruzuku ya mbolea, maji, shule, umeme, barabara kwa faida ya kila mmoja
    sasa kwanini ziende kwa wafanyakazi? Hii si haki ni madai yasiyo na msingi wa
    haki," alisema na kuwafanya wazee wamshangilie huku wakiimba,

    SWALI. JE WAFANYAKAZI TUKISEMA TUSIMPE KURA JK KWASABABU TU ALIKATAAKURA ZENU KAMA MNATAKA KUDHULUMU HAKI ZA RAIA WENGINE WASIO WAFANYA KAZI JE NA HAO WASIO WAFANYAKAZI AMBAO JK ALIWATETEA WOTE WAMPE KURA JK? ILI HALI ALIWATETEA DHIDI YA DHULUMA ZA WAFANYAKAZI?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,753
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Tatizo hajui kuwa hata madereva wake, walinzi, wapishi na wengineo ni sehemu ya hao wafanyakazi wake......akili bwana
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK ...za mbayuwayu, sijui niite za kunguru?
     
Loading...