Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilikuwa hailali lakini sasa ahueni yapata usingizi wa pono. lol

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Mar 6, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kumbe mwanadamu achana naye kwani akiamua jambo lake na kulikamia lawezekana tu..................huyu binti alibatizwa jina la 'hailali" kwa sababu kwa jinsi ambavyo alikuwa akiipigiza mtaani ile mali yake......................lakini baada ya kujua ya kuwa "wahudumiwa" wamemfunga bao la kisigino kwa shukrani za mateke ya punda......................basi naye akanuia ya kuwa ile kitu yake nayo imenuna kwa kashfa hizo....................

    kwa hiyo binti akaamua kuachana na "umama huruma"......................na sasa kabandika kufuli la "viro"..........."wahudumiwa" baada ya kuona siku hizi mambo yamebadilika...........lol wamekuja juu na kuanza kumkashifu kuwa kufuli hilo la "viro" wanamkakati wa kulibomoa..........................wakidai hiyo siyo kufuli ya "solex" kwa hiyo watamrudisha kwenye laini...............lakini yeye kadinda mtoto wa watu kuwa sasa ina ahueni kwani inapata usingizi wa pono....................

    Swali unafikiri huyu binti ana umri gani?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    hazidi miaka 20
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    umejuaje? Toa sababu.............
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kabla sijakujibu swali lako nikuulize swali wewe unazani nini hasa kilimpelekea yeye kuingia kwenye ngono????
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    maswali juu ya mswali kweli yawezekana..........................buni umri wake na utoe sababu khalafu utajibiwa bila ya zengwe hata chembe
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kazeeka. . . . . .
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    seriously!! SMH
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ikipata usingizi wa pono ndiyo kazeeka........................kwa hiyo isipumzike,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    SMH stand for what?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Shaking my head
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Shaking My Head
     
  12. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anamiaka ile ya kti ya 18-20,sababu alionjeshwa mara ya kwanza akapenda na sasa kaizoea hadi appetite imjie
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    for what Gaijin?
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mbona sasa kawa mbogo hataki kusikia...............yale majambozi...........
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    For

    1. the question a grown @$$ man want answered
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mmmmmhhhhhhhhhhhhhhh........wakati mwingine wna-JF huja kiubavuubavu
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kiubavuubavu ndio vipi?
     
  18. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bado hajaishiwa,ameupiga umaskini teke kwa muda. she is preparing for new force of her market demand
     
  19. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kati ya miaka 17-20, sbb ya kufanya hivyo kwanza hicho ni kipindi cha foolish age na bado alikuwa hajakomaa kiakili na alikua hajajitambua na sbb ya kuacha kwa sasa ameishajitambua na kugundua kuwa alichokuwa anafanya hakikuwa sahihi na sasa kashapata akili ya kuchanganua kujua kibaya na chema
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jibu swali kwanza ana umri gani khalafu nitakuelezea yote..........
     
Loading...