Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..ilikuaje..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SI unit, Mar 15, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Siku unachat (kwa simu ya mkononi) na watu zaidi ya wawili kwa wakati mmoja, then ukajisahau na kureply correct sms to a wrong person. Mathalan unachat na GF/BF at the same time dada/kaka, then badala ya kureply kwa GF/BF, ukakosea ikaenda kwa dada au kaka na sms yenyewe inasomeka hivi: "TUTASeX BILA KONDOM?"
    ...
    It is just an example!
    ...
    Ulijiteteaje ulipotuma sms kwa makosa?
    ...
    ALAMSIKI!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuuh!
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unakaa kimya tuli, kama vile hakuna kinachoendelea. Hii inaitwa: 'submissive type of conflict management'.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa unataka ujitetee msg ya aina hii kwa ndugu yako?

    Utaanzia wapi?
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kama ukiulizwa ufafanue kuhusu hiyo wrongly sent sms utajiteteaje
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Unapomtumia baba sms ya hawara.
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Tena patam ni pale ambapo bado ni "dependent" then unakosea unamtumia yule anaekupa "vijisent" vya poket money.. lol
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hehehe lazima ujisikie aibu na utatamani kujifukia.
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo ndo issue sasa
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama mnaishi nyumba moja na huyo ndugu wiki hiyo yote we wa kwanza kuamka kwenda kazini na wa mwisho kurudi unaingia kulala kumkwepa huyo ndugu na aibu
     
  11. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Chuoni nliwahi kumtumia msg supervisee mwenzangu wa research, halafu nkakosea ikaenda kwa research supervisor mwenyewe!! Weee nlitamani dunia ipasuke! Nliandika hivi,
    “hivi huyu dokta xyz mbona anatuzingua? Asituchoshe bana nasi tuna mambo yetu tumtolee uvivu“
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sms kama hii,mlengwa hawara...unakosea yaenda kwa waif....

    ..."katoe hyo mimba "...
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maji yakishamwagika hayazoleki ila yanafutika kwa dekho...
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    asee achaaa nilikoseaa kwa hawara nikatuma kwa wife .....''vipi umetoka clinic?mtoto anakilo ngapi...ntatumaa jioni pesaaa"ikaendaa kwa wife cse nilikuwa na chat nao kwa pamojaa walahiiiii we wachaaaa,ileee msg imeenda ndo naonaa jina wife uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii....nikauchunaaa kimyaaa.then baada ya kama nusu saaa nikatuma nyingine,nimetumia simu ya baba deo mi jimmy yangu imeisha charge jibu kwenye yangu.
     
  15. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukirudi lazima upewe talaka na mkeo
     
  16. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very clever!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Bora mimi nisiyetuma sms, ni mwendo wa kupiga tu!
     
  18. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilimwambia sms sio yake nimekosea namba
     
Loading...