Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ilibaki kidogo tu,niifahamu jinsia ya kongosho!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Deejay nasmile, Mar 10, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    basi bwana kongosho akaendelea kunitumia sms kuwa yupo mbagala pale mission,hivyo niende kukutana nae,kwa kuwa nilikuwa na shauku ya kujua ni mvurana au msichana nikachukua pikipiki yangu mpaka mbagala kwa kuwa muda huo nilikuwa mitaa ya keko pale.nikafika pale nikampigia simu kwa ile namba aliyonibip lakini kama kawaida hakupokea ili nisiisikie sauti yake ila akani sms,kuwa nimsubili dakika mbili.mzee mzima nikaamua kutulia sehemu nikiwa na shauku kubwa ya kukutana na kongosho alafu miwajuze watu humu jf kuwa kongosho ni jinsia flani,baadae kidogo sms ikaingia katika simu yangu ikasema hivi "nipo hapa karibu na internet cafe,njoo". SASA ile nataka niende tu ndipo kwa mbali nikasikia sauti ya mwenye nyumba ananigongea mlango kwa nguvu.Duh NDOTO yangu ikakata hapo hapo.nikaamka,nikatoka nje kufungua mlango nikakutana na mzee mwenye nyumba akitaka kodi yake.Ndio hivyo tena wakuu sikufanikiwa kukutanana na kongosho....
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...tulia hiyo ndoto itaendelea leo!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sasa fanya hivi : tafuta mayai ya Bundi 7 , kisha yaweke uvunguni mwa kitanda unacholalia , mawili weka upande wa kichwani , mawili upande wa miguuni , na ma3 katikati.
    Hiyo ndoto lazima itarudia ,
    Note : Ukishamuota ukishtuka tu vunja hayo mayai mimina kwenye bakuli ile jelly liquid kisha vua nguo zote ujipake hiyo jelly ,mwili mzima haipiti siku 3 utakutana nae .
    Kazi kwako .
     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    una undugu NA sheikh yah@@y@!!
     
  5. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh haya ndoto njema
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, nimepaliwa na mate usingizini lol
    mbavu zangu mie

    Deejay, ukitaka kuninasa kirahisi
    am an addict wa fanta orange
    kazi kwako na mbinu nshakupa
     
  7. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ........ Kongoshoooooo.........
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Deejay smile...

    Mi nadhani uliwahi kulala,usingizi ukapotea saa kumi alfajiri..

    Usingizi uliporudi saa 11 ndiyo mida hiyo kunakuwa na ndoto nyingi sana,ambazo si tu za uongo...,ni za kufikirika..
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    sasa ungejuaje jinsia yake? au mlikuwa mmepanga mmegane?
    angalia avator ya huyo jamaa mwenye post namba2 uchukue maujuzi
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kama angekuwa man ningemnunulia pepsi na kama angekuwa ni mdada ningempa redbul
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi nakupa mavitu adimu ! We unaanza maswali ! U-askari mstaafu au ?
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Not fairplay ! Mbona mie ulinipa mbinu ngumu kivile ? Na leo huyu unampa vimbinumbuzi ? Si unakumbuka hadi ilipofikia tunaonana kule Sharif shamba nilipata gharama kibao ?
     
  13. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi najua jinsia yake lakini siwambii hata mkiniahidi zawadi. Naogopa akisemea kwa Moderators nitapigwa BAN. Kusingekuwa na sheria ya BAN ningewatajia alipozaliwa, shule ya msingi aliyosoma, shule aliyosomea O-level, shule aliyosomea A-level, chuo alichosomea First degree na chuo alichosomea Masters. Akinipa idhini nitawatajia. Kwa kifupi ana Masters ya TELECOM na anafanya kazi Vodacom. Ombeni idhini kwake nimwage all details zake.
     
  14. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    huu uganga wa kienyej sasa
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....Kongoshi ni "ME".... why do u bother.. nina muda mfupi sana hapa... ila nimemsoma ni "ME"
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vaislay , umekosea hatuitagi hivo, tunaita "uganga wa Jadi au Tiba asilia"
    Nianikie na wewe matatizo yako nikushughulikie fasta, au kama unaona ayubu hapa public wavimbamacho wengi niPM
     
  17. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    matokeo yake ya olevel pliiz!
     
  18. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kongosho ana div one ya points 7.Yumo katika orodha ya kumi bora kwa huo mwaka aliomaliza. Amepewa zawadi ya kula chakula cha mchana na waziri mkuu mh.Fredrick Sumaye kipindi hicho.
     
  19. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hongera sana kongosho! nani alilipa? Kongosho,sumaye au serikali?
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaagr kumbe ni ndoto gharibu...
     
Loading...