Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili ufurahie uhusiano wa kimapenzi ni lazima uwe na mpenzi mmoja!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Inno laka, Oct 3, 2012.

  1. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,440
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Katika maisha haya ya sasa il ufurahie maisha yako hasa katika ulimwengu wa mapenz ni lazma uwe na mpenz mmoja tu maana kuwa na wapenz weng wala siyo sifa eti dah jamaa anawanawake wengi hakuna tuzo ambayo mtu anapewa kwa kuwa na wanawake weng ama wanaume wengi....
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe una uhakika kwamba uliye naye ndiye aliyekubikiri/uliyembikiri? Kama sivyo, basi utakuwa umeshakuwa na mpenzi zaidi ya mmoja.
     
  3. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,440
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    niliyenaye ni kama wa tatu ila ndo nimetulia naye...
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli tatizo utamtoa wapi?
     
  5. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ukiwa na wapenzi wengi unakua hauko huru kabisa, Utakuta mmoja anataka muonane ijumaa jioni, wakati huo na mwingine anataka muonane ijumaa hio hio jioni, Basi hapo lazima mmoja adanganywe .

    Mwisho wa siku unajikuta unajiumiza mwenyewe kwa kupoteza muda , fedha na nguvu zako ili kuwa handle wote.

    Unakua huna uhuru hata na simu yako, maana unahofia wataweza wakajuana. Simu ikiita unastuka ! kila siku unakua ni mtu wa kihoro, Ya nini yoooote hayo?
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Smile sikwambie mtu mdogo wangu ukiwa na mtu mmoja tu inapendeza san aukitaka kuamini siku mcheat uliye nae ndipo utakapojua raha ya kuwa na mpenzi mmoja tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dada wangu wa moyoni upo??? Mi miss u jamani, lol!
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sema msiri wangu nipo sana tu. najiandaa na safari ya bonden best.
     
  9. N

    Neylu JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo neno Bibie..!
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,458
    Likes Received: 3,452
    Trophy Points: 280
    Angalau umenena kaka maana hii dunia watu tunazungushwa sana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa na katika vitu ninavyoogopa kuvifanya maishani ni kuwa na uhusiano na watu zaid ya 1 at the same time,Yani sijawah na wala sithubutu
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli hapo!
     
  13. s

    sacha Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli ni raha sana kuwa na uhusiano na mtu mmoja tu!!!haijalishi km ndie au ce aliekubikiri manake kushindwana kupo hata km alikubikiri ...muhimu n kuwa na mmoja ktk mahusiano!!!
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Only one suits your needs..catching somebody to share love with is not like gambling where you get to throw a dice in so many times..just one is enough!!
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wengi tunatamani hivi, lakini je, wenzi wetu nao wanamtazamo kama huo au ndo wenyewe ukiwa naye anajifanya yuko kwa ajili yako na akienda kazini au kwenye majukumu yake kumbe ana mwingine?
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna wanawake kwa matatizo ni balaa, kila siku ugomvi mara oooh najua unamwanamke, umetembea na nani, umemuhonga nani.. dawa ya mwanamke wa namna hii ni kumtimizia mahitaji ya anachokinena ili siku akikuuliza unamwambia "ndiyo"
     
  17. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,292
    Likes Received: 5,893
    Trophy Points: 280
    mke mwema
     
  18. Root

    Root JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,458
    Likes Received: 3,452
    Trophy Points: 280
    Huwezi watumikia mabwana wawili kwani utakuwa loyal kwa mmoja na uta mdispise mmoja so always save one master hata mm binafsi nimeamua kuwa na mmoja tu anatosha

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  19. N

    Natalia JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    No way
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kuwa na wanawake wengi sio sifa bali ni being smart! smart kwa kuwa dunia ya sasa full kuchakachua na kama utaweka ur heart na emotions zako kwa mwanamke mmoja basi wee unachukuwa risk kubwa sana.

    Sasa ukiwa na kama watatu hivi chances za wewe kuumizwa ni ndogo na pia chance kubwa ni kwamba utapunguza chance ya kupata ngoma provided u smart enuf kujua kuwa kama wewe una watatu basi na wewe hapo haupo peke yako
     
Loading...