Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili uchaguzi uwe huru lazima

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zahor Salim, Nov 8, 2010.

  1. Z

    Zahor Salim Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Ili uchaguzi uwe huru lazima wapizani wapiganie watanzania wawe na national id yaani kila Mtanzania awe na kitambulishe cha taifa .

    Wakati wa kuandikisha wapiga kura liwe ni shart kuu la kuandikishwa lazima uwe na kitambulisho ili kuepuka kuandikishwa wapiga kura hewa.

    Ili kuondoa tatizo kubadilishwa matokeo ni bora ukafutwa utaratibu wa kupigia kura chama badala ya mbunge wabunge wapatikane kwa kwa uwiano wa wapiga kura.

    Naomba uwasilsha mada kama kuna mapungufu naonba kusahihishwa.
     
Loading...