Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili tuendelee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sawabho, Jun 4, 2011.

  1. s

    sawabho JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    wakati Tanzania inapata uhuru kulikuwa na msemo uliokuwa ukitumiwa na viongozi wa wakati huo kwamba "Ili tuendelee, tunahitaji Ardhi, Watu, Siasa Safi na Uongozi Bora". Kwa wakati ule walikuwa sawa maana walikuwa na ardhi, siasa safi na uongozi bora lakini idadi ya watu walikuwa wachache na wasiokuwa na utalaam na weledi uliotakiwa kwa maendeleo ya nchi. Leo hii baada ya miaka 50 ya uhuru vitu vyote vinne vipo- Ardhi nzuri yenye rutuba na kila madini na maliasiili; Watu zadi ya milioni 40 ambayo ni nguvu kazi tosha; Siasa safi kwa maana ya vyama vingi vinavyoikosoa Serikalia na Uongozi Bora kwa maana ya chama chenye uzoefu katika utawala na uongozi wa nchi kwa miaka 50.

    Lakini mbona maendeleo ya kusua sua? Tatizo liko wapi. Je, huo usemi haukuwa na maana?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ardhi ipo, Watu wapo... Je tunao Uongozi Bora?

    Hatuna!

    So lets keep daring and daring till we get Uongozi bora....
     
Loading...