Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili tuendelee watanzania tuna nini na tunahitaji nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kara, Nov 11, 2010.

  1. k

    kara Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kufikiria namna ya kumkomboa mtanzania kwenye dimbwi hili la umasikini kimsingi lazima tuanishe STRENGTH NA WEAKNESS zetu hii ikiwa ni pamoja na kuangalia fursa zilizopo ambavyo zinaweza kutuletea maendeleo cha msingi uongozi ni jambo moja lakini lazma tukubali kuwa mfumo wa elimu tulionao ni tatizo kubwa kwani watu wanadhani vyeti pamoja na transript ndivyo vinavyofanya kazi lakini ukweli unabaki palepale kuwa lazma tubadilike tuache ubabaishaji wa kwenda vyui vikuu kufuata transcript tukafuate ujuzi na tujue kazi ni kujiajiri na kutumia fursa zilizopo tukiendelea na siasa hata kwenye mambo yasiyihitaji siasa basi tukubaki kuchinjwa kibudu na wakenya waganda na wanyarwanda.Tanzania bila umasikini inawezekana kwa kila mmoja kutimiza wajibu wake.​
     
  2. p

    pierre JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo umenena..........
     
Loading...