Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili tatizo kubwa.

Discussion in 'JF Doctor' started by wa home, Aug 21, 2012.

  1. w

    wa home JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dk nipeni msaada wenu, nikil chakula usiku nishibe ata nisiposhiba shida kubwa ikifika mida ya saa kumi alfajiri tumbo linajaa gesi nyingi sn, ivyo inanisababishia kujampa sn tena kwa sauti kubwa km tembo!, lipi tatizo? Naombeni majibu ya kitalam, umri wangu 27 uzito 85 kg.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    punguza uzito...
    kijana mdogo uzito wote hu wa nini?
    kwan unapelekwa mnadani wewe?
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwanza kabisa tatizo nilionalo kwako ni uzito wako trim your wt at least 2 times your age. pia inaelekea rate of food dmetabolism kwako iko ndogo hadi kuweka hizo gesi baada ya chakula kukaa muda mrefu pasi kumengenywa. hii yaweza kuchangiiwa na ulaaji wa high faty foods like mboga zilizopikwa kwa karanga ama zenye mafuta mengi.

    punguza kula mafuta halafu ule mwisho saa moja usiku na baada ya kula ukae masaa 2 ndipo ulale.
     
Loading...