Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili Mwanaume amridhishe Mwanamke kimapenzi amfanyie nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mmaroroi, Aug 11, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naomba nielimishwe ni kwa vipi Mwanaume anamridhisha Mwanamke kimapenzi.Nitafurahi sana kwa kupata elimu pana kuhusu hili.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Tafuta wanaume wa Kipare uwaulize..wana njia nyingi!
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Swali limeulizwa kama wanawake wote wako sawa.

    Mwanamke huyu yukoje?

    Mweusi au mweupe? (Race)

    Mdogo au mtu mzima? (Maturity)

    Anapenda kukaa ndani au kutoka (Personality - Urbanity)

    Anapenda kuwa na watu wengi au yeye na wewe tu? (Personality -Outgoingness)

    Ni msemaji sana au mkimya? (Confidence)

    Anaweza kuanzisha mambo au anataka kuanzishiwa? (Playfulness)

    Anakupenda wewe zaidi ya wewe unavyompenda au wewe unampenda zaidi ya anavyokupenda wewe? (Love balance)

    Mtiifu au muulizaji (Loyalty)

    Mtu wa amorous performances au wa socialite concerns mostly? (Sexuality)

    na mengine kama hayo, baada ya kujiuliza maswali hayo yote na wewe jiulize hayo hayo, halafu weka majibu hapa, then ma Dr. Loves wataweza kukusaidia (hata kwa mitishamba if need be)
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Swala hili wa kukujibu kifasahaa niulize mimi na mpwa Masanilo tu.
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanaume wa Kipare mpo naomba msaada wenu.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwanini asimtafute Fidel80 au mpwa Masanilo tumpe practical
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ANGALIZO:mapenzi ni zaidi ya ngono(au sex mnasema watu a mamtoni)!

    hilo mliangalie ''wataalamu-wa jukwaa husika''
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nipeni maelezo ya mnayomaanisha.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unatakiwa upate ujuzi wa watoto wa Kitanga kwanza then tunaendelea na somo.
     
  10. M

    Mukubwa Senior Member

    #10
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Haya ni kweli ukishajua aina ya mtu wako kumrisha sio issue
     
  11. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hamjamwuliza anataka nini? je amekuwa na mwanamke akamrusha roho? au ndo anataka kuwa na mwanamke?haya toa jibu,
     
  12. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya majamboz ya mdada wa Kitanga lazima utakua fit. Si walikua wanakuelekeza maeneo yote ambayo ukienda wanajisikia mguso?
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    -Mpende kwa upendo wa dhati
    -umjali (onyesha umuhimu wake kwako)
    -Muheshimu
    -mbembeleze
    -Mpe pole kwa majukumu ya kazi za ofisini na nyumbani pia.
    -Mwambie ahsante kwa kila jambo analokufanyia (akipika,akifua, n.k)
    -ujue kumridhisha vizuri mnapokuwa private (kuta nne)
    -Msaidie shughuli za nyumbani ambazo na wewe unajua unaweza kufanya.
    Kwa mtazamo wangu kama mwanamke, ukimfanyia vitu hivi lazima tu mwanamke aridhike kimapenzi.
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Nina wasi wasi hapo ndo swali lilipo Pretty
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kama swali lipo hapo inabidi hii thread ipelekwe jukwaa la wakubwa kule, maana inabidi iende kwa undani zadi. Haya makungwi mnakaribishwa.
     
  16. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heee, athate awaee, mbona ndo tulionao wengine but it is a hell... au ulikuwa unamaanisha vis vesa! hebu nipe zao nizijue hizo ili nimuumbue huyu.
     
  17. m

    mnyalukolo wa kikweli New Member

    #17
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 19, 2007
    Messages: 1
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwanamke kuridhika ni namna yeye mwenyewe anakupenda kwa kiasi gani na anafurahia muda mnaokuwa naye kwa kiasi gani na muhimu zaidi ni namana anavyokuchukulia kimapenzi hasahasa wakati wa tendo la ndoa. vinginevyo hata ukiwa naye masaa 24, sanasana utamuumiza tu.
     
  18. kbmk

    kbmk JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2016
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 696
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mkuu zisiwe practical za kufoji kama zile za physics mchikichini kuleeeeeeee
     
  19. O

    Omerta JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2016
    Joined: Jan 3, 2016
    Messages: 1,527
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Hamna namna unaweza kumridhisha mwanadamu especially mwanamuke.
     
  20. o

    okoyoko JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2016
    Joined: Jun 15, 2014
    Messages: 670
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 80
    ukimla tigo mwanamke ndo utamridhisha kimapenzi
     
Loading...