Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili kupata uzoefu zaidi Ridhiwani apewe nafasi gani serikalini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 24, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Tayari ni kijana ambaye anapata uzoefu mbalimbali wa shughuli za kichama na siasa. Naamini kwa ajili ya kuweza kuja kugombea baadaye nafasi "kubwa" nchini anahitaji kupata uzoefu wa mambo ya serikali. Najiuliza ni nafasi gani zinamfaa ili Rais amteua au (chombo kingine cha uteuzi) ili kumpatia Ridhiwani uzoefu wa mambo ya serikali. Nafikiria kama nafasi zifuatazo:

    a. Msaidizi wa Rais Ushauri wa Usalama wa Taifa
    b. Mshauri wa Rais (Siasa na Vyama vya siasa)- nafasi iliyowahi kushikiliwa na Kingunge
    c. Msaidizi Maalum (without portfolio)
    d. Mshauri wa Kisheria - Presidential Guards
    e. Msaidizi Ofisi ya Katibu Kiongozi - Special Duties
    f. Kwenda Monduli Military Academy na kufanya mafunzo ya Ofisa wa JWTZ - hili nalipenda zaidi kwani akitoka anaweza kupewa Brigage au Kikosi chake Maalum kukiongoza..

    Au cheo chochote kile labda wengine mnaweza kuwa na mawazo zaidi. Hii itamsaidia Ridhiwani kupata mwanga zaidi wa shughuli za serikali na kuweza kupanua zaidi wigo wa maono yake kuhusu kutawala nchi yetu. Lakini itamsaidia siku moja kama atataka kugombea Ubunge au nafasi nyingine ya juu kuweza kuwa amepata kuwa na uzoefu wa aina mbalimbali.
     
  2. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh! Mzee, umewaza nini hadi kuyasema hayo?!
     
  3. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,297
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mi nadhani cheo alichonacho sasa(mtoto wa raisi)kinatosha kumpa exposure na experience...!!!
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Sipati tabu kufikiria nafasi inayomfaa Ridhiwani bali nasumbuka kufikiri kwanini "WEWE" umefikiri hivi!!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    MM mpaka saizi Ridhiwan akigombea ubunge jimbo la Msoga nadhani anaweza kupita bila kupingwa lakini hii itafanywa sana kwa heshima ya baba yake. Kuhusu hilo, labda nafasi ya msaidizi wa usalama Ikulu maana ni kitengo ambacho kipo na kina umuhimu mkumbwa lakini kwa wananchi hakina uwajibikaji mkubwa tofauti na nafasi nyingine.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwan kuna ulazma yeye kuajiriwa serikalini?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    mwanakijiji unapotoka now
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aendelee kuwa mshauri wa masuala ya wanganga wazuri wa kumlinda hiz dady
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    mwenzetu unawaza nini hafai huyo katika nafasi yeyote muache aendeleze miradi ya familia
     
  10. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    Kwa majukumu aliyojitwika, matamko aliyotoa na authority aliyonayo huyu kijana napata shida kuamini kwamba bado hana cheo au vyeo hivyo ulivyosuggest japo "informally"
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Wakati unaandika hii thread ulikuwa sijui unawaza nini! Mi nilipo ubongo ume-stuck
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    mwenzetu unawaza nini hafai huyo katika nafasi yeyote muache aendeleze miradi ya familia
     
  13. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mtoto wa nyoka ni nyoka. Riziwani hawezi cheo cha mtoto wa rais kinatosha jamani.
     
  14. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi naona anafaa nafasi mbili na zinaenda ktk sequence, kwanza aanze na Ubalozi wa nyumba kumi ili apate uzoefu na kisha awekwe ikulu kuchukua nafasi ya January Makamba na ili awe mwandishi wa hotuba za babake mpaka babake atakapoondoka madarakan na babake akiondoka basi atakuwa na uzoefu wa kuwa katibu wa shina la wakereketwa wa ccm.
    Nafasi ingine naona anafaa aende ccp kujifunza upolisi ili aje awe IGP kabla babake hajatoka madarakan
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwanza nitajie watoto wa5 wa viogozi waandamizi wa serikali ambao leo hii wanafanya vizuri!
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwani sasa cheo alicho nacho kinaitwaje? Maana naona ana act kama amiri jeshi mkuu wa CCM... akisema matawi yasifunguliwe, hayafunguliwi, alisema kiongozi fulani akamatwe aandike maelezo kwa kunisema, anakamatwa... hivi hicho cheo kinaitwaje vile???
     
  17. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    Siwezi nikajisumbua kuchangia au kufkiria wakati jibu umelificha ndani ya mifupa ya Kichwa chako.......labda nikuulize na uwe fair, umewaza nini? au umeona nini, sitaki kuamini kuwa unayaongea haya baada ya kusikia mambo fulani bali baada ya kujiridhisha.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani Ridhwan kadai nafsi hizo mbona kama unamsemea
     
  19. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuongoza nchi kama hii ya tz sidhani kama mtu anahitaji uzoefu wowote. Mpaka hivi sasa kuna mambo anaongoza na kutoa ushauri kwa mfano uv- ccm. Labda utuambie wanaomuandaa kuwa kiongozi kuna mahali wanakosea ili tutoe mawazo ya kuboresha hapo walipokosea. kwa upande wa kukusanya hela za kununulia uongozi na dhani yuko vizuri kabisa, he is doing fine actually.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sisi wote hapa JF tuna akili sio peke yako una agenda umeificha halafu hautaki kuwa muwazi hovyooooooooooooooooooooo na wewe siku hizi unatumika kuibomoa JF
     
Loading...