Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili Kujua Mtoto Wake Sio Shoga, Amlazimisha Afanye Mapenzi na Kahaba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Dec 24, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Thursday, December 24, 2009 4:39 AM
    Baba mmoja nchini Australia ambaye alikuwa akitilia shaka urijali wa mtoto wake mwenye umri wa miaka 14 ameingia matatani baada ya kumlazimisha mtoto wake afanye mapenzi na kahaba aliyemkodishia.Baba mmoja wa nchini Australia ameingia matatani baada ya kumlazimisha mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miaka 14 afanye mapenzi na kahaba kwakuwa alikuwa akifikiria mtoto wake ni shoga.

    Polisi wa Australia walisema kuwa baba huyo kutoka katika mji wa Rockhampton katika jimbo la Queensland, alimleta kahaba kwenye sherehe ya kifamilia ya nyama choma na kisha kuandaa chumba kwenye hoteli iliyopo karibu na nyumba yake ili kutesti urijali wa mtoto wake.

    Kwa mujibu wa gazeti la The Morning Bulletin, baba huyo alimpeleka mwanae kwenye chumba hicho na kisha alimlipa kahaba huyo dola 50 afanye mapenzi na mwanae.

    Baba huyo alisubiria nje ya chumba cha hoteli hiyo baada ya kumwambia mtoto wake huyo kuwa anataka ushahidi wa kondomu iliyotumika kuthibitisha wamefanya mapenzi.

    Baba huyo alifunguliwa kesi na kufikishwa mahakamani lakini mahakama ilisema kuwa hakuna ushahidi wa kutosha kumtia hatiani baba huyo kwa tukio hilo ambalo limehesabika ni la ubakaji.

    Mahakama ilipewa ushahidi wa mama wa mtoto huyo ambaye alisema kuwa alimhoji mwanae kilichotokea ndani ya chumba cha hoteli.

    "Awali hakutaka kuniambia chochote lakini baadae aliniambia kuwa baba yake alimchukua na kumpeleka hotelini ambako alitakiwa kufanya mapenzi na kahaba", mama wa mtoto huyo alinukuliwa na gazeti la Morning Bulletin.

    "Hakuendelea kuelezea badala yake alianza kulia".

    Waendesha mashtaka wa polisi waliiambia mahakama kuwa walipata taarifa za tukio hilo baada ya baba huyo kupiga simu kwenye kitengo cha watoto akiulizia kwanini hawajachukua hatua yoyote wakati alishatoa taarifa kuwa mtoto wake wa kiume anamnyanyasa kijinsia mdogo wake wa kiume.

    Baba huyo alimwambia afisa wa polisi aliyepokea simu hiyo kuwa alijaribu kutatua tatizo hilo kwa kumpeleka mtoto wake kwa kahaba.

    Kitendo hicho kilimponza baba huyo aliyejikuta akifunguliwa mashtaka ya kufanya kitendo kilichopelekea kubakwa kwa mtoto wake.

    Juhudi za polisi kumtafuta kahaba anayedaiwa kufanya mapenzi na mtoto huyo bado hazijafanikiwa

    source: nifahamishe.com
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    merry x-mass mpwaaaaz!:d
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    The same to u. Xspin amelewa hapa.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp Nguli jaribio lilifanikiwa? Dogo aliweza lakini kubinjuka?
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha, hili swala la ushoga linashika hatamu.
     
  6. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Sasa huyo mtoto anaacha kuwafuata machangudoa?
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    du huyu baba is a real realist
     
  8. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dogo kaharibu..
    Angekuwa anamshtua Mshua vipi leo unitesti?
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    teh teh teh...wazazi wengine 'finyu'...
     
  10. B

    Babuji Senior Member

    #10
    Dec 24, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh kweli si mchezo mdingi anatest kama mtoto wake si rizki au la
     
  11. Ulate

    Ulate Member

    #11
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee hapo alichemsha.kuna mashoga wanamlala mtu vilevile
     
Loading...