Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili Gazeti lisifungiwe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hofstede, Oct 21, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mwananchi wanaweza jitetea wasifungiwe kwa kuandika kama ilivyo hapa chini!

    Mwananchi2.jpg
     
  2. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up kipanya
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaaaaa

    shule ya msingi Tandahimba kila mmoja na computer yake ahaaaaaaaaaaaaa
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Shule ya msingi mpimbwe kwa mzee nyooooka kila mwanafunzi na kompyuta yake?!
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona habari hiyo sijawahi kuona imeandikwa??
     
  6. L

    Linababy Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like kazi ya kipanya kwa kweli inashabihiana sana na gazeti la mwananchi ndIo maana wakampa shavu. Katuni ya kipanya watu wengi hawaisomi hata kama wamenunua gazeti lakini huwa ina maana kubwa sana na pia inavunja mbavu, Big up KP.
     
  7. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    !!!!????
     
Loading...