Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili ccm wondoke kiulaini tukubaliane nao hatutawashitaki wala kuwafilisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eedoh05, Sep 20, 2012.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jambo mojawapo ambalo mafisadi-CCM wanaliogopa na kila wakati linawanyima usingizi ni hatima na mustakabali wao baada ya kung'olewa madarakani. Wanahofia kuburuzwa mahakamani, kufilisiwa na kufungwa. Hapa ndipo wako tayari kuuwa watu katika kila mikutano na mikusanyiko ya vyama vya upinzani vyenye nguvu katika chaguzi zote zilizopita.

    Kwa hiyo, ili watanzania sisi, (ambao hapo kabla hatukuujua ufisadi, udini, ukabila na ukanda hadi pale ulipoingizwa katika "Ilani yao Kificho" ya chama chao katika kupitisha wagombea wao katika chaguzi zote), tusiendelee kuuwa na hawa mafisadi, naona tufanye makubaliano na maagano nao kwamba yaliyopita sindwele, tutawasamehe na wala hatutakumbuka mauaji ambayo waliyafanya hadharani au kwa njia nyingine mfano kukosa dawa, huduma na vifaa hospitalini kwa hiyo watu wakawa wanakufa,kuidhinisha vipimo bandia vya magonjwa (ukimwi, tb nk) kutokana na ufisadi wao. HAPO NADHANI WATATOKA KIULAINI.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    acha woga
     
  3. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    waende zao mkono wa sheria ni lazima!!!!!!!!!!! iweje tufunge wezi wa kuku kisha waujumu uchumi wale bata?kama vipi wasalimishe mali zao,na warudishe TWIGA wetu.
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Lupango kwao is inevitable!!!
     
  5. O

    Original JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwafilisi na kuwafunga ni lazima. Magereza yapo kwa ajili ya wahalifu kama hao.
     
  6. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila aliyeiba sheria itachukua mkondo wake. Kuondoka au kutoondoka kwao hakupo kwenye maamuzi yao. Tutawaondoa madarakani, na watarudisha vyetu walivyotuibia. Nia tunayo, uwezo tunao na sababu tunazo!
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Nadhani wewe ni mrs. Chagonja, wanajamvi watajibu,

    nimepata au nimekosa!!!
     
  8. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kama hawatoshtakiwa kuna hoja gani ya kumlaum JK kwa kutokuwachukulia hatua mafisadi, kushitakiwa ni lazima is just a matter of time, kwa sababu tutakao washtaki ni cc wananchi tuliozulumiwa, tuliotesewa na kuuliwa ndungu zetu, ili iwe funzo kwa watakao kuja baadab yao.
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    tukikubaliana nao bila maandishi ni sawa.......ila mwisho wa siku buruza woote mahakamani.......
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo basi tukubaliane tufute sheria za nchi maana hizo zinazotuongoza kufanya yote hayo unayosema tusifanye kwa huyu mdudu ccm
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,207
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kuondoka madarakani ni lazima waondoke, jela lazima waende, kufilisiwa lazima wafilisiwe, hawana pa kutokea.Natamani sana nimuone mzee wa kukenua kenua akiwa ameva zile sare za rangi ya chungwa.
     
  12. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mungu wangu! kwani wewe ni nani?? umwakilisha nani?? Inaonekana lengo lako kuu ni kupewa madaraka......sasa kwa kuwa na mawazo haya tofauti yenu/yako na wao ni nini??.....Mungu tubariki watanzania.....
     
  13. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...wahalifu lao gereza, negociation kwa kifungu kipi cha sheria!
     
  14. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nidhmu ya woga usiipalilie, Unadhani viongozi wa CHADEMA wangekuwa na woga kama wako wangetufikisha hapa tulipo ambapo kila mmoja anafahamu uozo wa serikali ya Chama cha mabwepande. Kung'ooka lazima wang'ooke iwe kwa amani au kwa shari, kiama chao kimefika 2015 ndio mwisho wao. Na katika kusoma alama za nyakati nahisi amani ya nchii hii itaisha mwaka huo endapo watagoma kutoka baada ya kukosa kura. Anza kutafuta nchi ya kukimbilia, endapo likitokea la kutokea unusurike, mi nitabaki kupambana nao mpaka mwisho.
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    CCM haitoki,hafungwi mtu na wala hakuna kinacho rudi, nyie endeleeni na kujifariji na topic za kipuuzi.
     
  16. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,077
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuwashitaki ni lazima. Mtu utakuwaje na billions wakati mshahara wako ni kiduchu. Au watoto, shemeji au ndugu zako watakuwaje na nyumba kibao au account za millions wakati hawana kazi za kuwaingizia hizo hela?

    Lupango lazima kwa mafisadi wote iwe ccm au chama kingine.
     
Loading...