Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilemela mambo mabaya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mbalinga, Nov 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wana JF nimepata habari kwa ndugu yangu aliyeko Mwanza kuwa watu wenye hasira wamechoma moto ofisi ya ccm na shule moja wapo, kisa kucheleweshwa kwa matokeo, ama kuchakachuliwa. Watu wa Mwanza tupeni uhakika wa hilo
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Confirmed na Star TV nimesikiliza.
     
  3. B

    Brandon JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very bad news. Am sad.
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si wakubali kushindwa hao jamaa? Acheni maamuzi ya wananchi
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Watawala heshimuni nguvu ya umma. Tatizo ndugu zangu ni kuwa CCM na serikali yake wamezoe kuwa wananchi ndio wanawajibika kwao badala ya wao viongozi kuwajibika kwa wananchi. Tumeshuhudia Arusha EL na Viongozi wengine wanahangaika kubadilisha maamuzi ya umma lakini imeshindikana.

    Nashauri viongozi kusoma alama za nyakati.
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ilemela Dialo: 26870 Chadema: 31000+
     
  7. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Source tafadhali, tuache kuleta tetesi!!!
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huwa sina Tabia ya kumwaga Tetesi
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dialo naye chalii
     
  10. N

    Nampula JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa jf leo kazi ipo naona watu walilewa sna jana maana wanakuja na hesabu zilizokua hazina mpango.............jamani ee tunaishusha hadhi jf yetu.
     
  11. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Confirmed. Diallo ameanguka kwa tofauti ya karibu kura 5,000 yaani amepata kura 26,330 kinyume naa mshindani wake aliyepata zaidi ya 31,000.
     
  12. c

    chanai JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa si mabaya tena. Kwa kweli wananchi wakishikamana mafisadi hawana ujanja tena. watuwekee sasa kura za raisi kwenye majimbo ambayo CHADEMA imeshinda
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    piga picha we ni mtangazaji wa start tv, unaitangazaje hiyo nyuuuz
     
  14. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,196
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    uzuri ni kwamba watangazaji wa star TV imebd watoe taarifa kiuharisia. Ni Tv inayotoa taarifa za uhakika kwa msirah ya taifa hawchemki hata kidogo wanaijua taaruma yao. Safi sanaaaa
     
  15. B

    Brandon JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    They r ril professional. Nimependa the way wanavyopresent japo ni boss wao wamekuwa neutral. Safi sanaaa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...