Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ILE ziara ya Rais BUSH hapa TZ.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Exaud J. Makyao, Sep 14, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu wachambuzi wa mambo ya SIASA na KIJAMII,
    Hivi ile ziara ya Rais George W. Bush hapa TZ iliyo jaa mbwembwe na matarajio makubwa makubwa imeshazaa chochote cha kuelezeka?

    Wachambuzi leteni habari.
    Au ziara hiyo ilikuwa na Agenda ambayo haikutwa?
     
  2. Jerome

    Jerome Senior Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumefaidi vyandarua mkuu
     
  3. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JEROME,
    Alaa?,
    Kumbe mkuu.Ni ahadi au zimeshapatikana?

    If only that?????????????????????,,,,,,,,,??????.

    Ni hilo lilikuwa lengo kuu la ziara hiyo wakuu?
     
  4. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Vyandarua vimesaidia.
     
  5. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KUNA MIRADI YA BARABARA MCA KULE TANGA HOROHORO, RUKWA, SONGEA nafikiri iko njiani kuanza muda si mrefu.
     
  6. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kanye West anakuja kupanda mlima Kilimanjaro kama alivyofanya Abromavich hahaaa

    Hivi ule mkutano wa Sullivan tulishanufaika???
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tutanufaika vipi bila mipango ya maana?
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Labda hazijakamilika hizo faida:) au tusikie kwa wakuu wengine pia!Otherwise, labda Bush nae alikuja ili kufaidi yeye na nchi yake.

    Exaud, wewe binafsi hukuona chochote kabisa?
     
Loading...