Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ile thread ya wakubwa ilienda wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Binti Maria, Mar 10, 2010.

  1. B

    Binti Maria Senior Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ile thread ya watu wakubwa ilipelekwa wapi? Kila nikiitafuta siioni, sasa wengine tulishazoea kupitapita huko kuweka mambo sawa, sasa inakuwaje tena mmeitoa? Irudisheni tafadhali kabla hatujaandamana
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Fafanua vizuri ya wakubwa kivp au zile za utupu?
    Mwone Maria Roza au tuma PM kwa Invisible atakuunganisha na wewe uwe unaenjoy.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahaha Jukwaa la wakubwa au Thread ya wakubwa !!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nyuzi za wakubwa zipo nyingi...ni upi huo unauzungumzia?
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    :DBM na ww ni mtu mzima???:D
     
  6. B

    Binti Maria Senior Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe, wewe ulifikiri mie makida au unataka uthibitisho gani?
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nilidhani wewe ni binti yake Maria Roza vile? Si umuulize akupe direct line? Binti hufunzwa na mamaye vizuri zaidi kuliko na babaye ati.
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ??????????[​IMG][​IMG]
     
Loading...