Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ile siku yako ya ndoa. . . . .!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Feb 23, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unakumbuka siku ulipoulizwa; Ewe. . . .,unakubali kumpokea . . . . .,awe mumeo/mkeo,katika shida na raha,magonjwa na afya na utamhesimu siku zote za uhai wako mpaka kifo kiwatenganishe?Kisha ukajibu ndiyo!!!!Unaikumbuka kauli hii?Je ina nguvu kwako leo kama siku ile?Je unapokumbuka unajisikiaje?
     
  2. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndoa nyingi za cku hz ni kama fasheni tu!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hujajibu swali la msingi boss,au haumo kwenye huu mtanange?
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ndoa zenyewe za kuigiza
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    BW,inaonekana una hasira sana na ndoa!Pole!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    ndiyo kauli hiyo.......
    ndiyo ina nguvu kwako.....
    na najisikia vyema maana mpaka dakika hii namshukuru Mungu kwa kunipa wa kufanana nae,
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hongera sanaaaaaaaa!
     
  8. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilipo yatamka maneo hayo siku ile Moyo ulinienda mbio sana
    Nika muomba MUNGU anitangulie ktk ahadi yangu

    Miaka inavyozidi kwenda maneno yale ndio muongozo wangu

    Na ndoa Ni NJEMA , NINAMSHUKURU MUNGU KWA KUNIWEZESHA
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Naisubiri kwa hamu sana siku hiyo!
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Swali nzuri sana. Ngoja tuwasikilize...
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Deskmate! sjui kwanini kule inakataa kujibu aisee au umenibloki? lol
    Acha nisichakachue sredi, uhondo wako nakuwekea sehemu spesho.
     
  12. J

    Jini Mapembe Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hayo huwaga ni maneno tu na huwa hayana nguvu kihivyo...
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Deskmate!!! Za siku?
    Nilibadili settings zangu, ngoja nikacheki fasta. Kama vipi tuma hata PM basi lol
    VIpi wewe, unakumbuka siku ulio sema 'yes'?
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nilirekodi kwenye MP3 pia halaf niliitoa kwa mapozi kuliko Tom kruzi, hivi skukwambia wewe vile? deskmate bana!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lizzy yuko wapi???
    Naogopa hili pembe lisiwe limemdhuru

     
  16. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yuko jikoni anapika pilau.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    direcyor wa hiyo movie alikuwa nani?
    Kama ni fellow tablet mmeumizana.

     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    are u sure?
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheh fellow tablet tunashirikiana kwenye masuala ya siasa tu lakini habari za kumuonesha titanic wangu yaani haipo kabisa kwenye silabas.
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata sijaifikia so sikumbuki na sijui kitu!
     
Loading...