Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ile Ripoti ya Mikataba ya Madini Kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Nov 20, 2009.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wapendwa wanaJF naomba kujua abc's za Ripoti ya Kupitia Mikataba ya Madini! Kama kuna soft copy pls naomba iwekwe kama atachment humu JF! Nawasilisha tafadhali!
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Nov 20, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wadau bado nasubiri mwenye hiyo ripoti au dondoo zake kwa ajili ya mjadala!
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Nov 20, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wadau msiniangushe, pls!
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Nov 20, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Naona bado kimya!
     
Loading...