Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ile ofisi ya spka 6 kule urambo inatumika kwa ishu gani kwa sasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Jun 7, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Samweri 6 akiwa spika alijenga offisi ya uspika kule Urambo Tabora iliyo ghalimu milioni 400 na zaidi za watanzania. Je kwa sasa inatumika kwa shughuli gani?
    Nisaidieni mlio huko Urambo.
     
  2. M

    Mbangaizaji Senior Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 23, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Matumizi hayawezi kosekana Tanzania.Nadhani itakuwa inatumika kama ofisi ya spika mstaafu na kuweka hansard za richmond na makbrasha ya ccj.
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ile sio ofisi ya sipika sikiza vizuri

    [video=youtube_share;BhaAxQskQAk]http://youtu.be/BhaAxQskQAk[/video]
     
  4. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [h=1]Mhe. Anna Makinda atembelea ujenzi wa makazi ya Spika mjini Dodoma[/h]BY DULLONET TANZANIA – DECEMBER 27, 2010POSTED IN: HABARI KUU

    [​IMG]Spika wa Bunge Mhe. Anna Makinda akisikiliza maelezo ya maendeleo ya ujenzi wa makazi ya Spika yanayojengwa Dodoma kutoka Maafisa wa Bunge pamoja na wakandarasi kutoka Wakala wa Ujenzi (TBA). Kulia kwake ni Afisa Tawala wa Bunge, Athumani Kwikima
    [​IMG]Spika wa Bunge Mhe. Anna Makinda akisikiliza maelezo ya maendeleo ya ujenzi wa makazi ya Spika yanayojengwa Dodoma kutoka mtunza vifaa wa kampuni inayosimamia ujenzi huo mjini Dodoma.
    [​IMG]
    Spika wa Bunge Mhe. Anna Makinda akielekeza jambo mara baada ya kutembelea maendeleo ya ujenzi wa makazi ya Spika yanayojengwa Dodoma jana. walioambatana nae ni maafisa toka Ofisi ya Bunge, wakala wa Ujenzi na wakandarasi wa Kampuni inayojenga jengo hilo.

    [​IMG]Jengo la Makazi ya Spika linavyoonekana kwa sasa.(Picha na Owen Mwandumbya wa Bunge)
     
  5. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Jamani na swiming pool ina maana bibi anaweza kuogelea?
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa aliamini kuwa angeshika kiti cha uspika angalau kwa miongo miwili, lol! mambo yakaenda ndivyo sivyo.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anafugia kuku wa kienyeji upande mwingine anahifadhi tumbaku
     
  9. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    soma post zote vizuri
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ndio ujue sasa Tanzania inaongozwa na watu wa namna gani? upuuzi mtupu bora angejenga zahanati ingehudumia wagonjwa au aungejenga shule ingehudumia wanafunzi. sidhani kama ofic kubwa hivo ina kazi yoyote kwa Mtanzania kunufaika nayo.Wale wale tu hakuna cha 6 wala mama Kinda even naona tunaongozwa na viongozi wasiojua kufikiri kwa kina.. ofisi kuwa urambo what for????????? nauliza huu ni ungwana???? Kweli Tanzania tutazidi kuwa wadanganyika kwa vile viongozi nao ni danganya toto.
     
Loading...