Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ile mimba ya cuf aliyopewa na ccm hatimae wamepata kidume

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dubu, Feb 27, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    cuf wamefanikiwa kujifungua salama mtoto wa kiume. cuf wanashuku kwa kufanikiwa kupata mtoto. jina ADC. hongereni cuf na ccm kwa kupata mtoto.
     
Loading...