Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ile kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi arusha ndio basi tena

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Dec 20, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    KESI.jpg
    kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi jimbo la arusha hukumu ilishatoka?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapa ndo anakuwa nani huyu mama tena?
    JK bana!:lol:
     
  3. w

    wasp JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameshajua kuwa Lema atashinda hivo Bi Batilda kapewa ubalozi hapo Nairobi atulize mzuka
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kesi bado inaendelea na haikufunguliwa na huyu mama. Ilifunguliwa na wana ccm watatu wa jimbo la Arusha kwahiyo huyo bibie anasikilizia tu! Hata hivyo, JK naona kampeleka karibu na Arusha ili aendelee kujipanga!
     
  5. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli sasa naamini ukiteuliwa na JK ujiulize tangu lini umeanza kuwa bogus, jishitukie mwenyewe kabla watu hawajakuandika magazetini utumbo wako
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    yangu macho....2015
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,247
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Mwanadamu asiye na aibu ana kasoro kubwa asiyoijua.
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    WATAALAMU WA KUPIGA KONA NA UNAWAHI KUFUNGA!:lol:
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    You have spoken for me too!
     
  10. G

    George Jinasa JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona maoni ya wengi mliotoa ni kama fumbo. Tunaomba ufafanuzi.

    Ina maana mtu akishindwa katika uchaguzi wa bunge hana sifa ya kuwa kiongozi katika nafasi yoyote? Mimi ningeomba ufafanuzi zaidin ili niweze kuchangia vizuri katika suala hili
     
Loading...