Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ile inshu ya "UNGA"YA Binti wa Amatusi Liumba vp?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAI CHUNGU, Feb 24, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wandugu mnijuze ile inshu ya"UNGA"(MADAWA YA KULEVYA ya bln9 imefikia wapi??)
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    watoto wa wakubwa hawafungwi tanzania.
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Majibu ya Polisi! "eti ilikuwa chokaa tu sio madawa ya kulevya kama livyo ripotiwa... tunaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza..!!":lol::lol:
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Duh!
    Mkuu hiyo chokaa ya bln9 ilikaaje kwenye bot ya watu3???Mhh,hi sasa balaa!
     
  5. m

    massamu Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duuu iyo kali.:lol:
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    She wasn't part of it, she simply was accompanying her boyfriend without knowing the set up. Hata mahakamni hawakumpeleka, ila kesi bado inaendelea kwani kuna watu hawajakamatwa.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ndivyo itakavyo kuwa

    ama wapo radhi wakae kimya tu na kuipotezea,kwani ile ya Mtoto wa mengi kutaka kubambikiwa iko wapi,kwishnei,sasa jaribu wewe pangu pakavu tena beba sembe tu jifanye ni unga wa kulevya ,imekula kwako
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    ndio imetoka hivyo
     
  9. Wakusini

    Wakusini Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Amma kweli maskin hana haki Tanzania hii,magereza zimejaza wezi wa kuku tu!!
     
  10. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mchezo mchafu!apo watasema ni chokaa afu watamfungulia shitaka ili ashinde apewe fidia ya mabilioni.
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Washavuta milioni zao kadhaa, maisha yanaendelea...
     
  12. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kadem ka mkuu wa kaya? Nani afurukute asiyejipenda? Ole wake mwenye kisebusebu!!!
     
  13. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tamu ila ngumu kumedha...
     
Loading...