Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ILe Chenji yetu vipi???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwita Matteo, Oct 22, 2011.

  1. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari za wakati kama huu wanajamii wenzngu, natumaini mtakuwa wazima ila mnasumbuliwa kihisia jinsi taifa letu linavyopelekwa na watu tulio waamini. kikibwa leo ni kupenda kujuzwa ni vipi lile swala la Chenji yetu?? Je, isha fika na kuanza kutumika au bado? na mbona Membe hafanyi Press Confrence kutuelezea kama washaipata na imeanza kutumika kama tulivyo ahidiwa na atuonyeshe kwa vitendo Mfano, tuone nyumba za walimu zikijengwa na atuoneshe vitabu vilvyo nunuliwa.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Ile ishakuja,
    Wametanguliziwa Dowans kama 1st Instal. wakati unaangaliwa mchakato wa kuzipata za kumalizia!!
    Halafu usifikiri sana mambo ya Membe, jamaa ana majonzi ya kuondokewa na mfadhili wake aliemuahidi kiwanda cha Cement, hawezi kukujibu mambo ya Chenji kwa sasa!!
     
Loading...