Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ile Blackberry smartphone aliyoibiwa waziri Malima....bei aliyosema inashangaza....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by davidfrance82, Mar 14, 2012.

  1. d

    davidfrance82 Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    As an active blackberry smartphone user nimestushwa sana na habari kuwa Waziri Malima aliyeibiwa Hotelini Moro aliibiwa vitu pamoja na simu hizi....
    1.Nokia C6--sh.500,000
    2.Nokia E200--sh.250,000
    3. Blackberry(??)--sh.5,500,000 (mshangao!!!!!!!)

    Toka hii news toka
    ilipo break I have been searching for informations everywhere, including blackberry customer forum...hakuna simu ya bei hiyo.. Either kapigwa na wajanja au ameamua kujisifia kuwa na simu ya bei kuliko zote duniani....
     
  2. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I did the same! Nime-search hadi toleo la mwisho la BB sijaelewa!
     
  3. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba, Malima alifoji risiti ya kununua simu Blackberry kwamba ni ya Tshs 5.5M akarudishiwa hela zake pale Wizarani. Sasa basi ikiibiwa lazima ataje bei aliyo-claim ofisini la sivyo wahasibu pale Wizarani watakuwa na la kusema!

    Umeelewa somo sasa? Yale yale ya rada, ndege ya raisi, nyumba ya ubalozi Italy nk, nk, nk, nk, nk, nk,.........
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kadanganya wazi wazi.
    Kwa kitendo hicho tu alitakiwa kuwajibishwa.
    OTIS
     
  5. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    5.5m?
    Labda mfupa hauna ulimi wakuu?
    Ila km alimean hivo, kakaanga haswa wacha kuchemsha
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,605
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hapo kadanganya na anatakiwa kuwajibishwa.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Labda laki tano na nusu(550,000/=)
     
  8. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mtu akisema kauziwa soda kwa sh alfu 3 ama bia kwa sh alfu 5 utakataa na kusema kadanganya kwa sababu tu cocacola/ama breweries wamependekeza bei (ama mtaani unaponunua wewe vinauzwa) soda sh mia 5 na bia sh alfu 1 na mia 8 tu?
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo blackberry porch dola 2000.ambayo ni 3.2 mpya.lakn hazijatambaa.
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lakini si Mil 5.5....

    Je, Nokia C 6
     
  11. M

    MOMMA Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mh! Wizi wa waziwazi huo.
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    tafuteni blackbery porsche inauzwa dollar
    2500 usd
    Acheni ushamba
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ila kuna mdau kabainisha uwezekano wa kuwa alichukua "imprest" ya Mil. 5.5 kwa ajili ya simu ya mkononi.. Labda kuna ka-ukweli...
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Si ushamba... Ni walakini wa simu ya Malima kuwa ya Mil. 5.5... Muibiwa hakusema kaibiwa BB ya aina fulani ama la... Kabainisha bei..

    Ni sawa na humu,mtu atasema anapost akiwa Marekani,wakati yuko bongo! Na si ajabu kwamba kuna members wa JF abroad,ila utawajuaje?
     
  15. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    [h=1]BLACKBERRY PORSCHE DESIGN P'9981 8GB IN DARK PLATINUM FOR ARABIC USERS WITH SPECIAL ARABIC + QWERTY ENGLISH KEYPAD UNLOCKED P9981 MOBILE PHONE GENUINE[/h]by BlackBerry
    Be the first to review this item |
    Like(12)​

    [HR][/HR][TABLE]
    [TR]
    [TD][TABLE="class: product, width: 0"]
    [TR]
    [TD="class: priceBlockLabelPrice, align: right"]Price:[/TD]
    [TD]$2,498.00

    Bei ya juu kwa sasa
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Au alitoa oda special kutoka huko Canada,ni yeye peke yake aliye na hiyo model ya BB,hata Obama BB yake haifikii hata nusu ya bei ya hiyo BB ya naibu waziri wa bongo,kila mtu na kamhogo kake bana
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mimi nafikiri wewe ndie mshamba sasa 2500 usd ndio sawa na Tsh 5.5 m
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mkuu usikurupuke nakumbuka ripoti aliyotoa malima kwa mara ya kwanza alisema blackberry mbili zenye thamani ya mil 5.5
    Achana na ripoti ya rpc aliyotaja blackberry moja na anayosema haikutajwa thamaani yake
     
  19. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kam BB ya 2m yeye aliingizwa mjini akanunua kwa 5.5 kuna shida gani. Amesema kweli yake
    mbona hata mashati ya aina moja yana bei tofauti duka hadi duka?
    Hata hapo guest aliyoibiwa soda inauzwa 2500. Akisema nayo mtasema kaongopa?
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    When converted izo dola ni sawa na kama 3.9mil @ 1600 exchange rate.
    Usikute alidaka mkwanja ofisini wa kununua simu ya dhamani iyo sasa kuepuka mzozo kaiweka hadharani dahamani.
    Au labda aliinunua kwenye one of the fund rising za ujenzi wa misikiti kwa ela iyo!
     
Loading...