Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilboru Saga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanasazi, Sep 25, 2012.

  1. M

    Mwanasazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari kutoka redio one zinasema Naibu waziri wa Elimu amsimamisha kazi mkuu wa shule kutokana na tuhuma alizopewa na wanafunzi wake.
     
Loading...