Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilani ya CHADEMA Hii Hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Feb 16, 2010.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Haya kwa wale ambao hatuifahamu ilani ya CHADEMA ya 2005 nimeona ni vema nikawaletea ilani hii ya Uchaguzi Mkuu wa Rais,Wabunge,Wawakilishi na Madiwani ili tuichambue, kuijadili na kuikosoa.
     

    Attached Files:

  2. L

    Lugombo Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoa ahadi kila mtu anaweza, kigumu ni kuonyesha hiyo mipango yote ita cost pesa ngapi na zitatoka wapi?

    Ahadi pekee zisizo na kipimo chochote ni ngumu kweli kuzipima.

    JK alisema ataunda kazi milioni moja, tunamkamata kirahisi maana aliweka namba na ni tofauti na mtu akisema ataongeza ajira nyingi. Nyingi zinaweza kuwa kumi au milioni mbili. Tumieni SMART kupanga mipango yenu.
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    KAMANDA MPIGANAJI
    [​IMG]
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ilani ya CHADEMA imekaa vizuri.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    BASI?

    ya 2010 je? au tutaendelea na hii ya 2005 bila amendments?
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    13 pages! (Namba kumi na tatu)
     
  7. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #7
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    aisee hiyo ndiyo serikali tunayo itaka tanzania safi sana chadema
     
  8. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #8
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kamanda kweli chadema wanaona mbali kuliko chama chochote kile hapa afrika chadema ipo juuu kwa sana
     
  9. L

    Lugombo Member

    #9
    Feb 16, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Kilewo jana alikuwa kwenye NEC ya CCM leo anaifagilia CHADEMA JF, kweli JF tuna wasanii. Ile habari yote ya jana atakuwa alipika tu.
     
  10. L

    Lugombo Member

    #10
    Feb 16, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itaongeza ajira. Itatengeneza ajira kuimarisha sekta za ujenzi, madini, kilimo, utalii na huduma za jamii. Itaweka kipaumbele kwa sekta za uchumi zinazotengeneza ajira kwa watu wengi mfano kilimo. Kwa kuwa kipaumbele kimewekwa kwenye elimu, CHADEMA inaamini kuwa shule nyingi zaidi zitajengwa. Kwa hivyo basi waalimu zaidi wataajiriwa. Vilevile, ajira nyingine zitatokana na sekta binafsi. Wananchi wengi hasa vijana watajengewa mazingira mazuri kwa kupewa mikopo kwa ajili ya kuanzisha miradi mbalimbali. Itatoa leseni za bure na likizo ya kodi kwa vijana wafanyabiashara ndogondogo na vijana wanaojishughulisha na uzalishaji mali.
     
  11. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    weweeeee
     
  12. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Angalia moja ya kipengele cha ILANI YA CCM kuhusu viwanda hivi ccm wako serious bado Tanzania inajivunia na kutegemea viwanda kweli viwanda vyenyewe viko wapi au vile vya Mohamed Enterprises vya kutengeneza pipi na kashata CCM huwa wanaorodhesha kila kitu alimradi yaonekane hata kama hayatekelezeki Gender Sensitive tuwekee Ilani ya CCM ili tuweze kulinganisha vizuri

    25. Jambo la tatu la kipaumbele cha CCM katika mchakato wa kujenga msingi wa uchumi wa kisasa wa taifa linalojitegemea ni mapinduzi ya viwanda na miundombinu ya kisasa.
    [FONT=DGEABE+Tahoma,Bold,Tahoma][FONT=DGEABE+Tahoma,Bold,Tahoma]Viwanda ndivyo kiongozi wa uchumi wa kisasa[/FONT][/FONT]. Dhana ya viwanda inakumbatia moja kwa moja dhana ya sayansi, teknolojia na uhandisi. Viwanda vina nafasi ya kimkakati katika mchakato mzima wa kujenga msingi wa uchumi wa kisasa wa taifa linalojitegemea.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tuwape basi kula zetu wafanye mabadiliko ..
    Mie nimechoshwa na siasa za nchi hii
     
  14. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Samahani kwa kutoka nje ya mada who is the original First lady naona mko wawili humu au wewe ndiye yeye, ila kwa kura huwa tunawapa wapinzani tatizo zinaibiwa
     
  15. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ilani inaandikwa na wanazuoni kwa malipo maalum hatimaye kuriziwa na chama..hivyo kwa vyovyote "itakuwa nzuri sana" kwasababu wasomi wameandaa (profesionals)

    Ilani nzuri chini ya viongozi wabovu (Mbowe na Slaa) wabinafsi na wasio na uwezo wa kuongoza na kuhamasisha wananchi ni sawa na kitabu kizuri kwa watu wasiojua kusoma...

    Sioni na kama kwa aina ya viongozi waliopo huko chadema kutakuwa na kipya sana sana ni club tu ya networking..poleni sana
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Thibitisha ubovu wa Mbowe na Dk Slaa.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Feb 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    Asante sana.. ngoja tuipitie .. ila huu mwaka mmoja tu uliobaki.. wanatarajia kuwa na ilani hiyo hiyo mwaka huu maana hawakutekeleza ilani yao ya 2005 (kwa sababu hawakushika serikali).. so sidhani kama tunaweza kuwapima.
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuwapima kwa kuangalia ubora wa ilani yao na mapungufu yaliyopo.Je inatekelezeka au ni too much ambitious!Ilani itabadilika kidogo kulingana na mazingira ya sasa lakini hata katika viwango vya bajeti.
     
  19. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ukisema huwezi kuwapima utakuwa umekosea vipimo vipo vya aina nyingi hata ile will ya mtu inapimika rais wa marekani Obama alipewa tuzo ya nobel baada ya kuwa madarakani kwa miezi michache tu wakati huo alikuwa hajatekeleza hata ahadi moja lakini wenye akili zao walipima will yake wakaona huyu anafaa

    siwatetei Chadema lakini ukiona wanachofanya bungeni ingawaje ni kidogo lakini kinaonekana kwa macho angalia pia halmashauri zao pamoja na kuwa zimezungukwa na urasmu mwingi lakini zinaonekana ukipima kwa quantity(uwingi) huwezi kuona vizuri jaribu kuwapima kwa quality(ubora) unaweza kuona something in it.
     
  20. h

    hilbajojo2009 Member

    #20
    Feb 17, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mtazamo wako. si sawa kusema viongozi hao ni wabovu kwa kila mtu. Wanachama wa CHADEMA wamewakubali wewe utasemaje wabovu? Thibitisha ubovu wao kama wewe ni mkweli. Au wewe ni miongoni mwa akina Kafulila?
     
Loading...