Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilala wanajuta kumchagua Zungu wamtamani Godbless Lema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by malimwengu, Nov 1, 2011.

  1. m

    malimwengu Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa ilala mchikichini ambao wameeamriwa kuhama ndani ya vibanfa vyao vya chumba na sebule walivyokuwa wakiishi kwa zaidi ya miaka 40 wamemtani godbless lema awe mbunge wao ili awatetee kwani mbunge waliyemchagua zungu ameonekana "kuwekwa sawa" na kushindwa kuwatetea.

    Mmoja wa wananchi alisikia akisema "natamani uchaguzi mkuu uwe kesho maana sasa nimejua maana ya kuchagua kiongozi anayefaa"
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    washauri 2015 wasimchague tn "zungu" wamchague "hindi" anaweza akawasaidia.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha!got you!
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Inabidi Mbowe hamuachie Lema cheo cha mwenyekiti sababu kamzidi ushujaa
     
  5. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hata 'china' anaweza kuwafaa!
     
  6. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo kikwete ni shujaa kuliko wanaccm wote!?
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chama hiki kimejaa masaburi watupu.
    OTIS.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaongea kwa picha siyo. Yaani unasema wewe ,lakini unasema fulani kasema. Zungu anakubalika acha bwana hayo matatizo ya ILALA Zungu anyafahamu siku nyingi sana na anayafuatilia kwa karibu sana. Sasa sijui hizi taarifa umezipata wapi?
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Acha wale msoto! Si wanajifanya wanajua.
     
  10. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafil proud kuwa na mbunge kama lema
     
  11. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    tangu 2001 hawalipi kodi, wanahamishwa na kulipiwa pango la mwaka mzima

    walitaka mbunge wao apinge ujenzi wa makazi bora, ni mradi mkubwa ambapo ikulu na ofisi ya waziri mkuu wanautambua
     
  12. B

    Buto JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha wamchague China basi
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Umeona ee, ccm yamejaa hayo madude matupu
     
  14. R

    RMA JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dumisheni amani na utulivu ili mliwe vizuri hadi mtakapopata akili na kuacha ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa! Mnapiga kura kama vipofu, halafu mnalalama kama kama vichaa!
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    wale siunawajua ni wazee wa "laala ila laala" wachague "arabu" labda watapata akili.
     
  16. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Maneno yako machungu kama ngorokotı!
    Wangekuwa na akırı hawa wazee type ya Ilala wangeonesha ınshara za mabadılıko na busara zao wakatı wa uchaguzı kumweka mwakırıshı ambae japo asaıdıe wajukuu zao na wao bası wachukue hızo dotı za kanga, kanzu kwajl ya gahawa. Na mabaraza yao yasıo na mwelekeo zaıdı ya kukusanyıka kwajıl ya ubwabwa na kutoa matamko ya upupu!
    Wananıuzı sana mm wazee wa ukanda wa pwanı maısha yao dunı hawasomeshı watoto wao na mwsho wa sıku wanawaachıa urıthı wa nyumba za kıfukara wagawane chumba kımoja kımoja watoto saba au wazurumıane na wengıne kuıshıa kuwa mateja,wapıga debe,vıbaka,wala ugoro, wabeba zege n.k
    Ipo sıku watafyata mkıa!
     
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,000
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Sie kwetu alituahidi Maji tulipomchagua akakata mguu..... Kama mwanga kamchimbia kisima Mwanamke wake asie muoa zaidi ya kumhonga anatuuzia Maji OTIS umesema kweli hicho chama cha magamba ni masaburi sana....
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,024
    Likes Received: 6,698
    Trophy Points: 280
    ??????? Come again?!!!!!
     
  19. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Subirini uchaguzi wa 2015,
    bakini na mbunge wenu wa CCM kwa sasa,
    maana mlimpenda nae anawapenda zaidi,
    na hizo nyumba muhame haraka
     
  20. m

    malimwengu Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu mimi Ilala si mkaazi wala mtembezi nimeenda kwenye kikao afri centre watu wamekutana nao wanafanya mkutano wao, familia ushirini za ilala kota zinahamishwa lakini wananchi wanadhani hiyo ni janja ya nyani ya kuwagawa lakini mwishi Ilala kota yote itakuwa historia, wamejipanga kumuona Mama Tibaijuka mengine siyajui nimechangia kwa sababu kuna mdau aliwaho toa tahadhari kuwa Ilala kunweza kunuka kama ilivyokuwa Dodoma ambako mpaka leo hatuambiwi wangapi walikufa na wangapi walijeruhiwa wakati maafa kweli yalitokea
     
Loading...