Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ila wanaume ki ukweli wengi sio.( kwa wanawake tu)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Dec 21, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ya dhati hawana.
    Wewe funga tu macho ingia kwenye ndoa
    utakalolikuta mshukuru mola na uvumilie
    loh
    sikutegemea kama yangekuwa haya? Mtu kaolewa kumbe mwanaume ana watoto 9 wa nje?
    Sio kwamba naponda mtu kuoa akiwa na watoto wa nje ila 9 tena mama tofauti?
    Bado mke yupo leba kujifungua kaleta mwanamke mwingine ndani?
    Sasa hapo daaaah si heri uishi peke yako jamani?
    Hapo ni msaada au ni mzigo wa maisha?
    Ee mungu ninusuru maana wa kwangu kaniambia ana binti mmoja isiwe ni kipa tu huyo wachezaji wapo uwanjani.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    watoto 9?
    kwani ana mpango wa kujaza darasa?
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona huyo ni zaidi ya majani producer wetu loh!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acha tu shosti inaelekea darasa la condomu limempita kushoto
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    majani na yeye yumo eeh?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Dayuuum! Jamaa inaelekea mbegu zake ziko potent kinoma noma.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    sijui kwa nini
    lakini watanzania huwa hawaelewi kabisa vitu vya msingi na taarifa zinazotangazwa mara kwa mara
    takwimu rasmi ni kuwa watanzania wenye 'matatizo ya akili ' ni zaidi ya milioni moja na nusu.....
    now go figure....
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani wengine hawana au upuuzi tuu?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ujue mbaya boss kamdanganya dada wa watu mtoto ni mmoja wamejenga wote tena mdada ndo kachangia zaidi maana jamaa hana kitu sema kiwanja kilikuwa chake. sasa toto tisa bado anaendelea huyu dada ana kitu kweli hapo?
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    The boss unamaanisha na huyo ni sehemu ya hao wenye 'matatizo ya akili '? Lohh!
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Zaeni mkaijaze dunia..
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ana shabaha kama Mkwawa,lol!
    Na haogopi ngoma!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Kila akilenga hakosi!
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ah nyie wanawake mkiambia tule gud time tuu na msitutegemee kuwa gud husband mwakataa ...haya sasa ndio yawakuteni hayo
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280


    ....Hehehehehe NN usikute kabambikiwa labda watoto wake wa kweli ni watatu tu au wanne

    :focus:
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Haswaaaa....kama mtu unao uwezo..zaa wengi uwezavyo. Vitabu vyote vya dini tunavyoviamini vimesupport hili suala la kuzaana!!
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijui tutumie vipimo gani sasa?
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa wataishije watoto wote hao?
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa akifariki kaburi lake liandikwe shujaa halaf serikali iweke siku 2 za maombolezo. Lengo kubwa la mwanaume ni kueneza DNA.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    You know what...you could be right! Nowadays you can't put anything past anybody. These females lie a lot too.
     
Loading...