Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ila wadada mnavofanya sio fair kabisa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jun 24, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kitendo cha nyie kushoboka na wakaka wenye mamiili makubwa,ni kinyume na haki za binadamu na kinawafanya wale wenye miili midogo wawe infirior kwenu.nawaomba muonyeshe mapenz ya dhati kwa wakaka wote bila kujali umbo la mtu.over
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh
     
  3. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka acha jazba ukubwa wa mwili siyo kupendwa bali ukubwa wa dozi unayotoa.kwa taarifa yako mademu wanamind kinoma mwanamme mwenye mwili ya kawaida coz dozi tunazo toa zimeshiba

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nadhani wanaangalia a combination of factors na siyo ukubwa wa miili tu..
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, swala hawezi beba mkonga wa tembo, tusilaumiane.
     
  6. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pole sana umeandika kwa uchungu kweli jamani mwee, au kuna uliyempenda akukataa sababu ya umbo lako?
     
  7. H

    Han'some JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata na mimi handsome nitakataliwa kwa sababu ya mwili wangu mdogo au?
     
  8. n

    neyro JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    eeeeh makubwa....! Pole ndugu yangu.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuki kwa Nguruwe eeenh! Mbona sie tunasifia sana akina dada wenye shepu nzuri, mguu mzuri, au ule ugonjwa wetu waafrika BIG BOOTY? so mkuu endelea kuvumilia tuu!!
     
  10. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, umenichekesha sana! Sometimes bwana inabidi, we mdada kibonge alopanda hewani akiwa na mkaka mfupi na mwembamba si ndo mwanzo wa kuulizwa 'mdogo wako anaitwa nani' kumbe ni mpenzi wake, lol
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kitu na box kula hamira bwana!
     
  12. a

    amazon Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimweusi umenigusa sana...Kama umeniona vileeee..! Sasa tatizo langu japokuwa Kibonge sipendi hao wenye miili mikubwa kama mimi...Nadhani nitakuja kuishia kuwa naulizwa hilo swali la mdogo wako anaitwa nani? Hahahaaaa...
     
  13. m

    mtufulani Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanatupenda wenye miili mikubwa kwa sababu tunachoka haraka.
    nyie wenye miili midogo mnakamia sana,mawachosha na kuwazeesha.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,sasa kama hata ukimtongoza anakukataa coz of your umbo,hiyo dozi utaitolea kwa nani?afu cha ajabu hata wadada wenye maumbo madogo nao wanashobokea hao wakaka wenye maumbo makubwa.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    amazon hakikisha hata kama ana umbo dogo basi awe mrefu lol.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MI mtoto mnanikuza haraka staki mie
     
  17. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wanawake wanasema wakiwa na wanaume mwenye umbo kubwa they feel secured zaidi, teh teh sijui kama kweli
    Note:Im not a woman please
     
  18. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Atleast uwe mrefu basi zaidi yangu au tuwe urefu sawa kuliko uwe mfupi mweeeh
     
  19. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ngoja nijidai miye!!Kumbe tunapendwa eenh??
     
  20. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Una miaka mingapi Senetor!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...