Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ila kusema ukweli huyu mtoto mmefanana sana,kama chupa za bi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dazipozi, Mar 23, 2012.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bwana.Fudenge umekaa na mkeo sebuleni,lakini mara kwa mara amekuwa akisimama kwenda jikoni na kurudi,mara akakuuliza...
    Mkeo:"Hivi baba Chanja.."
    Wewe:"Unasemaje?"
    Mkeo:"Leo asubui ulisema tabia fulani kuhusu Chanja sikupenda...."
    Wewe:"Ipi hiyo?"
    Mkeo:"Ulisema eti juzi kaiba mkate,wiki iliyopita eti aliiba elfu mbili yako.Leo asubui umemnasa akitaka kuiba kipande cha Nyama.Ukauliza tabia ya Wizi kaitoa wapi maana kwenu hakuna mwizi mwizi...
    Mkeo anaendelea:(kwa sauti ya hasira)"Sasa unaposema kwenu hakuna tabia ya wizi wizi una maana amerithi kwetu siyo?"Baada ya kumaliza kuongea hayo mkeo anaondoka kwenda jikoni,lakini simu yake anaiacha jirani yako,Mara meseji inaingia,ww unaichukua na kuifungua,imetoka kwa mtu aliyeseviwa kwa jina la KICHORI.Kichori unayemfahamu wewe ni jamaa mmoja anayeishi mtaa wa pili,ambaye pia inasadikiwa ni mwizi kwenye majumba ya watu usiku.
    Inbox:"Mama Chanja,leo mtt wangu alikwenda shule?"
    unagundua licha ya msg hiyo,pia kuna msg nyingi za huyo jamaa,unafungua nyingine.
    Outbox:"Baba Chanja,mista anadai eti huyu mtt wako mwizi mwizi,akasema kwao hakuna mwizi,nimekasirika sana."
    Inbox:"Mjinga huyo mwambie si mtt wake tuone atafanya nini?Na mwaka huu utanipa Mwanangu nimlee mwenyewe,nahisi mumeo amemshashu2kia asiye akamuua bure."
    Outbox:"Thubutu,amuue nimfunge.Ila kusema ukweli swt huyu mtoto mmefanana sana,kama chupa za bia jamani!"
    Inbox:"Tehe tehe tehe tehe tehe tehe tehe...mimi nina damu kali sana
    ok kama ndo wewe utafanya nini?Mx
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mh hii kali
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Vipimo vya DNA fasta, fanya uchunguzi wa kina,kama ni kweli, Talaka! Maana kufanya uhuni mpaka kuzaa na mwanaume wa nje ya ndoa ni tabia ya uhuni uliovuka mpaka!
     
  4. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yani Hatari tupu,Mx
     
  5. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sure DNA Muhimu watoto wakike zamana Awana,Mx
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kitanda hakizai haramu bana...........Watoto siku hizi ni vitega uchumi, kama ni mwizi akiiba si ataleta nyumbani tunakula.
    kama mimi wala hainisumbui nahakikisha tu namshitaki mwizi wangu (Baada ya DNA kuthibitisha) kwa ugoni kisha ananilipa fidia na maisha yanasonga mbele...........
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi nampelekea asiye mwizi kwa mkewe.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Nimesoma kwa hisisa sana kisha nikaishia kupiga magoti na kutubu...usiulize kwa nini
     
  9. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    H P, umesahau kitanda akizai Haramu???????
    Talaka ya nini????? sema na mkeo umejua tabia yake kisha endelea na maisha kama kawaida

    Utaona mabadiliko makubwa
     
  10. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh!!!!
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    DNA za siku hizi ni za kichina mkuu,zitaonesha mtoto ni wako ...
     
Loading...