Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu yaunda tume ya kuchunguza wiki-leaks

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Sep 9, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa tume ni Rostam.
    Sababu haina mzawa wa Tz unaalikwa kuomba kuwa mjumbe,
    Link hiyo hapo chini.Karibuni
     
  2. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bajeti yake ni sh.ngapi??
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu bajeti yake ni utakacho taka utapata,na utapewa ubunge wa viti maalumu
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kuna suti!?
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pesa nyengine za walala hoi hizooooo! Tanzania inashindwa kuchunguza kashfa zake za ndani, iweje waichunguze wikleaks?
    Ghrrrrrrrrr!
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    crap!!
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ASEE TUME ZINAWAFAIDISHA SNA HAO WANA TUME LOOL I WISH NINGECHAGULIWA SKUMOJA! AF NI DANGANYA TOOOTO TU,,!
     
Loading...