Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu yatoa 'Nembo Rasmi' ya sherehe za miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Sep 29, 2011.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Wadau,
    Hiyo ndiyo nembo ya miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika ambayo imepitishwa rasmi na Kamati ya Taifa ya Madhimisho hayo chini ya Katibu Mkuu Kiongozi..



     

    Attached Files:

  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    hatuna la kujivunia,ni heri mkoloni alileta maendeleo kuliko utawala wetu uliofuata!!!50yrs of independence for what?
     
  3. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Haina mashiko kwa kupoteza pesa za walipa kodi kufanya sherehe ya nchi ambayo haijawahi kupata uhuru kwani iliyopata uhuru ni
    Tanganyika na siyo story za Tanzania bara. Maadui wa Tanganyika maradhi, ujinga, na umasikini bado yapo na tumeongezewa na ufisadi na janga la umeme still tunasherehekea what for?
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nchi yenyewe iko wapi mimi siku hiyo nitavaa kitambaa cheusi mkononi kuomboleza.
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nasikia mbunifu wake ni muhindi ameshakula million hamsin tsh 50, kwa ajili ya kubuni hicho kitu..... Tanzania tanzania tanzaina.....
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    inatusaidia nini wakati tuko gizani na maisha magumu n
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Tanzania Bara ni nchi ipi hiyo?
     
  8. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wameweza nini? Kuiba Rasilimali zetu? Ikulu sikuhizi imegeuzwa Kichaka cha Majambazi sugu 1 kikoongozwa Fisadi Papa Kikwete. Hebu watutolee upumbavu wao huko. watasheherekea wajinga na wapumbavu hiyo siku, Tunachodai ni Uhuru wetu wa kweli na haki zetu za uttu
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hivi tanzania zipo mbili?yaani tanzania bara na tanzania visiwani?kwanini wasiseme TANGANYIKA?au tanganyika ni dhambi.yangu macho.
     
  10. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mimi sikubaliani na hao walioipitisha hiyo nembo kwa sababu inaupotosha umma wa watanzania...Kwa nini tunalazimishwa kuukataa UKWELI,kwa kupindisha historia?Kwa nini nembo iwe na alama ya bendera ya TANZANIA,wakati tunaadhimisha miaka 50 ya uhuru wa TANGANYIKA?
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi ni miaka 50 ya tanganyika au tanzania ??? hainiingii akilini kama ni tanzania wana miaka 46 na si hamsini jamani hata hesabu za kujumlisha magamba hawawezi?????
     
  12. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ndiyo kiongozi wa maadui hao ndiyo that is why wanaposema 'Rushwa ni adui wa haki' ina maana kwamba katika maadui wenye haki ya kuwepo katika nchi hii ni pamoja na Rushwa. Tia akilini.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Tanzania Bara ni nchi gani?
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwenge wa uhuru upo wap siku hz? then zile nyimbo zake nshazisahau. Kweli dunia hii ya utandawazi!
     
  15. simtami

    simtami Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nembo hiyo ni idea nzuri ila tu bendera iwe ni ya Tanganyika badala ya hiyo ya Tanzania hapo juu.
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hivi kuandika neno Tanganyika ni uhaini? kwanini tusijivunie hilo jina ningeshauri badala ya kuandika Tanzania Bara ambayo haikupata uhuru iandikwe miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika.
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jamani naona nimesahau historia. Naomba mnikumbushe. Hivi kuna nchi ilipata uhuru mwaka 1961 inayoitwa Tanzania bara? Iko wapi kwenye ramani ya ulimwengu wa wakati huo? Naomba mnisaidie ili niwasaidie watoto wangu kujua historia ambayo huenda nimeisahau.
     
  19. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,536
    Likes Received: 1,725
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunataka madawa hospitalini; hatutaki nembo.
     
Loading...