Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu yalijibu Gazeti la Dira ya Mtanzania: Yataka watoe majibu au wachukuliwe hatua...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, May 7, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ikulu imetoa taarifa kukanusha kuhusika kwao kwenye biashara na Home shopping centre.

    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
    Gazeti la kila wiki la Dira ya Mtanzania toleo la leo, Jumatatu, Mei 7, mwaka huu, 2012, limechapisha habari yenye kichwa cha habari, "Familia ya JK yachafuliwa".

    Katika habari hiyo, Gazeti hili linadai kuwa familia ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete inafanya biashara na kampuni ya Home Shopping Centre (HSC) ya Dar es Salaam.

    Aidha, Gazeti hili linadai kuwa Mkurugenzi wa Kampuni hiyo, Bwana Said Saad ndiye msimamizi wa biashara za familia hiyo ya Mheshimiwa Rais.Tunapenda kuujulisha umma habari hizo si za kweli. Ni uongo unaolenga kuupotosha umma na kuchafua jina la Mheshimiwa Rais Kikwete na familia yake.

    Na, au vinginevyo unalenga kuchafua jina la Kampuni ya Home Shopping Centre. Kama nia ni kufanya hivyo tafadhali msilitumie jina la familia ya Rais.

    Mheshimiwa Rais Kikwete haendeshi, hajawahi kuendesha, na wala hana mpango wa kuendesha biashara iwe ni yeye binafsi au na familia yake. Shughuli azipendazo na ambazo anajishughulisha nazo ni kilimo na ufugaji. Kwa ajili hiyo ana mashamba Sanzale, Kiwanga na Msoga. Hata shughuli hizo hazijafikia kiwango cha kibiashara kwani hutumia pesa yake ya mfukoni kugharamia shughuli hizo.

    Badala ya kutoa tuhuma za jumla jumla zisizokuwa na ushahidi wowote ni vema muwe wawazi. Ni vema gazeti likaeleza namna gani au likamtaja ni nani ndani ya familia ya Mhe. Rais Kikwete anaendesha biashara kwa kushirikiana na Kampuni ya Home Shopping Centre.

    Kwa kufanya hivyo , Gazeti la Dira ya Mtanzania litawathibitishia Watanzania kuhusu ukweli wa habari hizo. Aidha, litaondoa doa baya na chafu linalotaka kuelekezwa kwa Rais na Familia yake. Kitendo hicho hakimtendei haki Rais na Familia yake.

    Ni imani yetu kuwa Gazeti hili litatoa majibu ya masuala haya muhimu katika toleo lake lijalo, vinginevyo Familia ya Mheshimiwa Rais itakuwa na haki ya kuchukua hatua stahiki za kisheria. ……..Mwisho…..

    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.Dar es Salaam.

    7 Mei, 2012

    MY TAKE: Hivi Kurugenzi ya mawasiliano ni msemaji wa IKULU am
    a msemaji wa Familia ya JK?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    kumbe hawa taarifa wanazipata kila siku ..kamateni mafisadi basi na wanaosafirisha wanyama wetu au?
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni wasemaji wa familia ya JK na Riz
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...teheeeeee,,,,,,kaaazi kwelikweli!
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Interejensia yao ni kuangalia CDM wako wapi na nani anamfatilia rais lakin si mambo ya umma
     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    wakiona ina maslahi kwao wanakuwa wepesi kujitokeza kujibu na kujitetea
     
  7. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160

    Hii ni taarifa kutoka familia ya rais au kutoka Ikulu au kutoka Ofisi Binafsi ya Rais (OBR)? Du! Haya.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inamaana hata biashara za Riz1 wanazikanusha!
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukisoma hizo sentence mbili ni wazi kuwa Kurugenzi ya mawasiliano hawana uhakika na wanachosema. Sentence ya kwanza wanakanusha kuwa raia na familia yake hawahusiki. Lakini sentence ya pili wanataka gazeti limtaje mwanafamilia anayehusika! Pengine wao Kurugenzi wangejiridhisha hakuna mtu anayehusika na hivyo watoe kanusho la ama YES au NO.
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    si ndio hapo magazeti yakiandika na kulalamikia ufisadi wanakaa kimya...Rais akiandikwa anafanya biashara wanatoa statement kwani kufanya biashara ni kosa??... ikulu watuambie kukiwa kuna ushahidi kua Bosi wao anapiga madili na HSC atajiuzulu?? sio watu wanakuja na evidence afu bado anabakia tu pale anakenua
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    what a shame to the state department!
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hata Kiwira ilikanwa hivi hivi yatajulikana tu, we will leave no stone unturned.
     
  13. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    na pia dk slaa ashitakiwe au atoe ufafanuzi haraka ile issue ya R1. Hatuwezi tukawa tunachafua majina namna hii.
     
  14. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha ha! nimependa hiyo mh ni mkulima na mfugaji.
     
  15. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Yaani Ikulu imepoteza credibility.. Serikali yote ya Tanzania imepoteza credibility.. Hatari hii..
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana yake mkuu.
     
  17. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tetesi nilizosikia from a person who is close to the Said guy ni kwamba in 2010 hsc ilitoa mil 500 kwa ajili ya kampeni za jamaa
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama kweli. Raisi wetu na Familia yake hawafanyi biashara kabisa, basi tuna raisi wa kipekee sana, na wa kuigwa. Lakini kwani biashara ni dhambi?
     
  19. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
     
  20. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu unakuwa kama humfahamu Salva?
    hajuu hata kukanusha!
     
Loading...