Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu yakanusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mulhat Mpunga, Oct 13, 2011.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Ikulu imekanusha habari zilizotolewa jana,na leo na gazeti la nipashe, Kwamba raisi jk aliwapunguzia kutoka kwenye hukumu ya kifo mpaka kifungo cha miaka miwili,makonstebo wa upelelezi waliomuua imran kombe mwaka 1996,'kwamba maamuzi hayo yalifanyika kabla yeye JK hajaingia madarakani!

    Source taarifa ya habari chanel ten sa moja usiku
    nawasilisha
     
  2. m

    macinkus JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama uamuzi wa kuwaachia hao wafungwa wa kunyongwa ulifanyika kabla ya JK kuingia madarakani, yaani kama miaka sita hivi iliyopita, imekuwaje wanaachiwa hivi sasa? Kwa kawaida, hukumu ya kifo hubadiliahwa kwa kifungo cha maisha, sio kifungo cha miaka miwili; what was so special about these two convicts? Au aliyeagiza waachiwe ndie aliyeagiza auwawe?

    macinkus
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    usahiii wanahusika na muaji siyo waliyo fungwa,
     
Loading...