Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu yakanusha uvumi wa Pinda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taso, Apr 14, 2011.

  1. T

    Taso JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    MTANZANIA
    www. newhabari.com/2011/04/10/katiba-yatikisa-nchi/

    Ikulu yakanusha uvumi

    Hata hivyo, akizungumza na Mtanzania Jumapili, Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu, Salva Rweyemamu, alikanusha taarifa za muswada huo kuwasilishwa bungeni chini ya hati ya dharura. “Hakuna kitu kama hicho. Kuna dharura gani katika kuwasilisha muswada huu? Tafuteni ukweli wenyewe, huo ni upotoshaji,” alisema Rweyemamu.

    ________________________________________________

    HABARI LEO
    habarileo.co.tz/kitaifa/?n=16180&cat=kitaifa

    Pinda akanusha hoja ya Mbowe

    Kwa mujibu wa Pinda, muswada huo uliwasilishwa bungeni kwa utaratibu wa hati ya dharura na kwamba, kinachoendelea ni utaratibu ndani ya Bunge.



     
  2. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kati ya Salva na Pinda nani mwenye kufikiri....jibu ni Pinda
     
  3. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona ni contradiction tupu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pinda ajipindua au ajivua gamba? Msameheni bure
    Salva yeye ni certified LIMBUKENI.
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hamna contradiction hapo, hata bila kuambiwa kwa jins mambo yanavyopelekwa inaonekana ni kwa hati ya dharura....labda waifute kimya kimya ili waue soo
     
  6. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "tafuteni ukweli wenyewe" ? duh huyu jamaa anahasira na waandishi wa habari kiasi hichi? kwani yeye si ndio muongeaji wa IKULU , ndio amepewa kazi yakujibu maswali na kutoa ukweli...sasa kwanini anakataa kutoa huo ukweli? huyu mtu wa ajabu sana!
     
  7. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yatawashinda, kubadili kauli zenu
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    kawaida ya ccm ni kila mtu kuja na kuropoka tu bila kufikiri...........wakati wote ktk matamko serikali ya kikwete na ccm wamekuwa wakitofautiana sana ktk kujulisha watz mambo mbalimbali..........
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    So who said what? Iwekeni vizuri na sisi wengine tujue kinachohusika.

    Pinda alisema nini? na Salva amesema nini?
     
  10. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Halafu baadae wanconclude na "NI MAWAZO YAKE BINAFSI"
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Msemaji wa IKULU Salva anakuwa mropokaji nani ataamini kinachotoka kwenye kurugenzi ya mawasiliano IKULU nchi inaendeshwa na kusimamishwa kama daladala
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,679
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Hawa wote wanahitajika milembe
     
  13. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,503
    Likes Received: 3,403
    Trophy Points: 280
    mh! hahahahahhaah jamani. yani wote umewaponda
     
  14. k

    kajuma New Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ushauri wa bure 'Waende Loliondo wapate kikombe cha Babu'
     
Loading...