Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu yafunikwa na moshi wa wakaanga samaki Magogoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Mar 3, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huwezi kuamini kama Soko hili ni hatua chache tu kutoka uzio wa Ikulu yetu, je Ikulu haionji adha ya kufukiwa na moshi kila leo na kwa nini matengenezo hayafanyiki kutokana na soko hilo kuungua mwaka jana?[​IMG]

    Wakaanga samaki katika Soko la Feri Magogoni, Dar es Salaam wakiendelea na shughuli hizo kwenye moshi unaotokana na kuharibika kwa vitolea moshi na kusababisha moshi huo kutanda hivyo inayowalazimisha kila wakati kutoka nje ili kupata hewa safi. Baadhi ya majiko yaliteketea kwa moto mwezi kama huu mwaka jana katika soko hilo na kwa mujibu wa mmoja wa wakaanga samaki hao, Mfaume Namkopa, kuna jumla ya wakaanga samaki 143 wanaotumia kwa zamu majiko yaliyobakia na kusababisha usumbufu mkubwa.
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Muache kama hawezi kuwaza acha wale moshi,he maviongozi gani kila ki2 wasaidiwe kuwaza,
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Ikulu si patakatifu tena kama alivyopaacha Mwalimu. Moshi ruksa!!
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ni aibu wageni mashuhuri wanapotembelea Ikulu wananukishwa moshi toka Maogoni
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Kikwete anavuta moshi mwaka mzima?

    I knew he was smoking somn.
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    ukiachana ule moshi vipi lile shombo la samaki.kwa mgeni ni kati ya sehem zinazotoa harufu ya ajabu sana.pole sana rais wetu.!!!!!!
     
Loading...